'Yanci POP, gidan yanar gizo kyauta kyauta ko'ina ya isa Spain!

'Yancin POP

Kwanakin baya mun baku labarin juyin juya hali Sabis na ChatSIM, wani kamfani ne ya samar maka da sim domin tattaunawa a ko ina a duniya kan fam 10 a shekara, mun samu albishir din da wasun mu suke jira tsawon shekaru, zuwan Freedom POP zuwa Spain.

Freedom POP ta ba da wasu batutuwa tare da ChatSIM, ya dogara ne da ma'amala tare da masu aiki a kowace ƙasa don bayar da ƙimar kuɗi mai ban mamaki a duk duniya, yin watsi da yawo da sanya farashi mai tsada, duk da haka, ba kamar ChatSIM ba, 'Yancin POP na da ban tsoro a cikin wannan ma'anar, tun da ba'a iyakance ga hira ba, suna ba ku KYAUTA kira, SMS da bayanai akan kowane na'ura! DA zaka iya haya shi yanzunnan daga nan.

 

'Yancin POP

Na tuna lokacin da shekarun baya na kasance tare da ƙarni na huɗu na iPod Touch neman yadda ake samun damar yanar gizo a ko'ina kuma na gano Freedom POP, abin takaici wannan sabis ɗin yana samuwa ne kawai a cikin Amurka, amma duk da haka shekaru ne masu nisa daga abin da muke da shi a Spain, Freedom POP ta sayar da wata kara don iPod Touch (da sauran wayoyin komai da ruwanka) waɗanda suka haɗa kayan aikin da ake buƙata don samun damar hanyar sadarwa Wimax, wannan hanyar sadarwar da aka samu ya fi na wadanda Wi-Fi ya samu a nan a wancan lokacin (Wimax ya kai 124Mbps) da kuma tsakanin 40 zuwa 70 kilomita na kowane eriya, wannan yana nufin cewa a Amurka tare da kayan aikin da aka tura za ku cimma wani abu makamancin haka har ma ya fi 3G kyau, wani abu ne mai kama da 4G da muke da shi yanzu, amma tare da ɗaukar hoto da yawa.

Freedom POP ta sayar muku da shari'ar ne akan farashin da ban tuna ba, amma a madadin hakan ta baku 500MB haɗin bayanan kowane wata, rabin GB wanda yake tafiya mai nisa ya danganta da wane da kuma yadda kayi amfani da shi, wani abu da zai iya canza iPod dinka zuwa iPhone mai cikakken aiki, kuma shine sun baka damar amfani da VoIP don yin kira da karba, kuma idan ka kawo aboki zasu sake baka 500MB duk wata, ta wannan hanyar kudin ka ya karu kuma ya karu kuma ba lallai bane ka biya komai.

Freedom POP ta isa Spain a hukumance

'Yancin POP

Freedom POP taswirar ɗaukar hoto na ainihi a cikin Sifen

Da kyau, bayan jira na har abada, a ƙarshe an ji addu'o'inmu (kuma shi ne cewa a zahiri, na aika musu da imel da yawa suna magana game da dalilin da ya sa za su zo Spain da tambayar su su yi haka, kodayake amsar da suka ba shi kawai ita ce «muna ci gaba da neman sabbin hanyoyin faɗaɗa "), 'Yancin POP sun zo Spain don karya tare da waɗanda aka kafa, don sa masu aiki su yi rawar jiki, don girgiza kasuwar kuɗin fito.

Siffofin sabis na kyauta

Kudin fareti har yanzu yana da ɗan gajimare, cewa za su iso yana da aminci, kuma kamar yadda su ma za su yi, a halin yanzu za ku iya bincika idan akwai ɗaukar hoto a cikin yankinku kuma shigar da jerin baƙi don sabis ɗin, wanda za su aiko muku da SIM don KYAUTA tare da iyakar wata na 300MB na bayanai a saurin 3G / 4G, 300 SMS da mintuna 300, kuma kamar wannan bai isa ba, bayanan sun cinye ta WhatsApp ba zai ƙidaya cikin ƙimar ba, wannan yana haifar da fayilolin multimedia, kiran murya da saƙonni kyauta kyauta, ba tare da ƙididdiga ko wani abu makamancin haka ba, tayin da a zahiri ya murkushe abin da ChatSIM ke bayarwa kuma hakan na iya nufin saurin mutuwar farashi mai tsada a Spain.

Ya kamata a lura cewa daga 300 na kowane abu (mintina, sms ko MB) dole ne ku biya don ci gaba da amfani da sabis ɗin, kodayake ban yi shakkar cewa farashin zai yi gasa ba, duk da wannan a Spain ƙananan kuɗin suna da tsada sosai sanannen abu ne, kuma mutane suna amfani dasu sosai cewa lallai ga yawancin 300MB sun fi isa, shi yasa ake ci gaba da ganin ribar sabis ɗin ga kamfanin, wataƙila tare da siyar da wayoyin komai da ruwanka ko jawo hankalin masu amfani da yawa abun ya canza.

'Yancin POP

Na'urorin da suka dace

Kyakkyawan abu game da Freedom POP ba wai kawai ƙididdigar ƙasa mai fa'ida ba ne da kuma kyakkyawan yanayin ɗaukar sa, amma ƙwarewar sa, sune ke da alhakin siyar da wayoyin zamani a farashi mai kyau tare da sabis ɗin su da ƙari sabis, saida modem masu motsi a cikin abin da za a gabatar da SIM da ƙirƙirar hanyar samun Wi-Fi, kuma tare da sabis ɗin kyauta suna shirin bayar da sabis na biyan kuɗi (wanda zai sami matsakaicin farashin € 2 ko € 3 kowanne, kamar yadda suka ayyana) wanda zai ba da damar faɗaɗa fa'idodin wannan sabis ɗin, yana kama da sabis ɗin Freemium.

'Yancin POP shine jituwa tare da kowane irin iOS ko Android m, mafi yawan kasuwannin da muke tafiya, zai zama dole ne kawai don shigar da SIM kuma zazzage aikace-aikacen, kodayake a yanzu ban sani ba ko zai dace da Windows Phone da sauransu, amma mafi yuwuwar daidai ne, watakila Ci gaban aikace-aikacenku zai zama zai sa ku ɗan jira na ɗan lokaci saboda ƙarancin kason kasuwar da wannan tsarin yake dashi.

'Yancin POP

Yadda ake samun wannan sabis ɗin

Har yanzu bai yi wuri ba don kwangilar wannan sabis ɗin, hanyar da kawai za a iya samunta ita ce shiga jerin jira Don samun damar gayyata nan ba da daɗewa ba, sauran ayyukan za su zartar da su, saboda wannan sai kawai ku sami damar shiga wannan mahaɗin: 'Yanci POP Spain

Ka sanya lambar akwatin gidan ka da imel dinka, sannan ka shigar da titin ka ka karba, da zaran sun ga zai yiwu su baka sabis, za a sanar da kai.


Abubuwan da ke cikin labarin suna bin ka'idodinmu na ka'idojin edita. Don yin rahoton kuskure danna a nan.

4 comments, bar naka

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

 1. Alhakin bayanai: AB Internet Networks 2008 SL
 2. Dalilin bayanan: Gudanar da SPAM, gudanar da sharhi.
 3. Halacci: Yarda da yarda
 4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
 5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
 6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.

 1.   shgiyar1000 m

  Yi haƙuri, amma ina cikin Amurka kuma babu wanda ke amfani da FreedomPOP a nan, na yi magana da yawa game da batun kuma ga alama duk abin da ke kyalkyali ba gwal ba ne, a zahiri, babu wanda na san yana da shi, shi Yana da kyau sabbin masu fafatawa su shigo, amma idan a Amurka bai yi aiki ba ... Zan kasance a kan ido, na gode duk da haka, idan kuna buƙatar kowane bayani anan .. gabatar 😉

  1.    Juan Colilla m

   Idan aka yi la’akari da ƙididdigar da ke wanzuwa a can, ya zama gama gari. Mutane nawa ke ɗaukar darajar 1 GB a kowane wata a Amurka?

   Duk da haka, mun gode sosai da kuka gaya mana, yana da ban sha'awa ku san nasarar wannan kamfani da kanku, idan kun sami wanda yayi amfani da shi, to kada ku yi jinkirin sanar da mu ra'ayin ku 😀

 2.   Carlos m

  Nawa ne kudin hidimar ???

  1.    shgiyar1000 m

   Cikin farin ciki, idan na gano wani abu zan tambaye ka karamin mataki na biyu na tambayoyi 😉.
   Maganar gaskiya itace idan wayar tayi arha a cikin Amurka, na kan biya dala 50 a wata tare da T-mobile, kuma ina da komai mara iyaka, a Amurka, Canada da Mexico, tare da 4G LTE, ina gaya muku cewa watan jiya kusan 50G na zazzagewa, cewa in raba Intanet kawai zasu bani 14G. Gaskiya da farko ban yarda da ita ba, nayi tsammanin zasu rage gudu amma hakane! Akwai kuma wani zaɓi da na taɓa yi, wanda shine MetroPCS, wanda ke da waɗannan ƙa'idodin iri ɗaya amma farashin ya kai dala 65 a wata kuma matsalar ita ce ƙaramin kamfanin T-mobile ne kuma ba ya yin kyau. Koyaya, kusa da nan Ina da Sayi Mafi Kyawu ko duk abin da kuke buƙatar sani, ku faɗa mani kuma zan faɗa muku da farin ciki. Tuntuɓi, @ hrc1000