Koyawa don amfani da iTunes 11 tare da iPad ɗin mu (kashi na 1)

Bayan fitowar iTunes 11 mun sami aikace-aikacen da ya fi kyau kyau, kuma tare da mafi kyawun aiki, amma har yanzu ba aikace-aikace bane sosai, don haka zamu ci gaba cikakken jagora don amfani da iTunes 11 tare da iPad ɗin mu, wanda za'a raba shi zuwa babi da yawa, don ganin kowane ɗayan ayyukan da muke buƙatar shirya na'urar mu.

Da farko zan baka matakai na saiti guda biyu. Ba su da mahimmanci, amma ina tsammanin suna sauƙaƙa abubuwa, don haka sai dai saboda kowane irin dalili ba kwa son saita shi kamar wannan, Ina ba da shawarar ku saita shi kamar yadda hotunan suka nuna. Muna tafiya zuwa iTunes> Zaɓuɓɓuka (Mac) ko Editionab'i> Zaɓuɓɓuka (Windows) kuma taga sanyi tana bayyana.

Tabs biyu mahimmanci ne: Na'urori, inda nake ba da shawarar cewa kayi alama akan zaɓi "Kar a yarda aiki tare ta atomatik na iPod, iPhone da iPad"; Na ci gaba, inda nake ba da shawarar ka sanya alama a zaɓuɓɓuka biyu na farko, "Ka shirya babban fayil ɗin Media na iTunes" da "Kwafi fayilolin da aka ƙara zuwa ɗakin karatu zuwa iTunes." Me muka samu daga wannan? Da farko dai, cewa na'urar mu zata yi aiki tare kawai lokacin da muka danna maballin, ba ta atomatik ba, kuma ta haka ne muke gujewa mummunan abubuwan mamaki. Na biyu kuma, duk fayilolin da muka ƙara zuwa iTunes (kiɗa, fina-finai ...) za su shiga cikin babban fayil ɗin «iTunes Media» kuma za mu sami cikakken madadin.

Mun koma kan babbar taga ta iTunes, wacce ke nuna mana dakin karatun mu. Don samun damar ayyukan da suka shafi na'urar mu, dole ne mu haɗa ta da kwamfutar mu kuma zaɓi ta a saman dama. Da zarar an gama wannan, a taga wacce muke da bayanai da yawa da kuma zabuka da yawa.

A saman muna ganin shafuka da yawa (Takaitawa, Bayanai, Aikace-aikace ...). A yau zamu yi nazarin tab ne '' Takaitawa '', wanda ba kadan bane. A ciki zamu iya ganin sassa da yawa, kamar bayanan na'urarmu (1), inda muke ganin samfurin, iya aiki, batir da lambar serial. idan mun danna lambar serial sai ya canza zuwa lambar UDID, mai ganowa. Waɗannan lambobi ne waɗanda ba za ku taɓa amfani da su ba, amma kuna buƙatar bincika garantinku, ko yin rijistar na'urar azaman mai haɓakawa.

A gefen dama mun ga zaɓuɓɓukan sabuntawa (2), inda akwai maɓallan biyu, Bincika ɗaukakawa / Sabuntawa da Mayar da iPad. Wadanne bambance-bambance suke? Kodayake suna da kyau iri ɗaya, amma ba haka suke ba. idan muka sabunta, za mu sami na'urarmu tare da sabon sigar, da duk abin da muke da shi a ciki (hotuna, saituna, tattaunawar WhatsApp ...). Idan muka dawo, zamu bar na'urar mu azaman ma'aikata, tsafta, kuma tare da sabuwar sigar da aka samo. Gaskiya ne cewa da zarar mun dawo zamu iya dawo da kwafin ajiya kuma zamu sake samun shi kamar da. Menene mafi kyau? Ra'ayina na kaina shine cewa idan kuna da Jailbreak, koyaushe ku dawo kuma kar ku dawo da madadin, daidai yake da lokacin da muka canza sigar (misali daga ios 5 zuwa iOS 6). Hanya ce mafi kyau don kauce wa tara “takarce” wanda ke haifar da matsalolin kwanciyar hankali ko yawan amfani da batir.

Kamar ƙasa, muna da zaɓuɓɓukan madadin (3). Kuna iya zaɓar iCloud, don haka sau ɗaya a rana, lokacin da aka shigar da iPhone cikin caji kuma an haɗa shi da hanyar sadarwar WiFi, zai aika kwafi zuwa sabis na gajimare na Apple. Ko kuma za ku iya zaɓar yin shi a cikin iTunes, lokacin da kuke aiki tare, za ku iya ɓoye wannan kwafin don ƙarin tsaro. A hannun dama kana da zaɓuɓɓukan jagora, don yin kwafi a cikin iTunes a yanzu, ko don dawo da tsohuwar ajiya.

Idan muka sauka a cikin taga ɗaya, zamu sami ƙarin zaɓuɓɓuka (5). Duba kuma a cire alamar zaɓuɓɓuka da hannu kamar yadda suke sha'awa. Akwai wani zaɓi wanda ni kaina ba na son yin alama, wanda shine aiki tare na WiFi, saboda yana haifar da karin batirin batir na na'urar, amma na bar wannan zuwa ga zabi. Kuma a ƙasa muna iya ganin hoto wanda ke nuna ajiyar iPad, kowane fanni mai launi daban-daban.

Informationarin bayani - Apple ya saki iTunes 11


AirDrop don Windows, mafi kyawun madadin
Kuna sha'awar:
Yadda ake amfani da AirDrop akan Windows PC
Ku biyo mu akan Labaran Google

22 comments, bar naka

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Alhakin bayanai: AB Internet Networks 2008 SL
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.

  1.   kmsda m

    Koyarwar yana da kyau amma daidai yake da na baya amma tare da zane mai banƙyama. Wadannan Apple ana amfani dasu don nutsar da kamfanin, shine nake hango tare da wannan.

  2.   Ivan Dakine Villalba m

    Kuna bada shawarar maidowa da kuma dawo da madadin. Amma ta wannan hanyar zamu rasa duk haɗin Wi-Fi da maɓallan su.

    Shin akwai wata hanya don adana haɗin WiFi tare da maɓallan su? iCloud ???

    Gracias

    1.    _An_Pa m

      A bisa hukuma, abin da na sani game da shi, a'a. Idan kana da Jailbreak, akwai wani application mai suna WiFi Password wanda zai dawo da makullin ka ya tura shi zuwa email, kyauta ne kuma yana da matukar amfani. Kuna da shi a cikin repo na BigBoss. Amma kamar yadda na fada muku, ban san wata hanya ba. Bayanai ne wanda saboda dalilai na tsaro aka rufesu kuma bakada damar isa gare su.

  3.   Beto m

    Barka dai, ina da matsala game da ipad dina. Lokacin da na haɗa shi tare da iTunes buɗe kuma latsa taƙaitaccen shafin, babu wani bayani da ya bayyana. Saboda haka ba zan iya ɗaukar kiɗa ko komai ba. Wani zai iya taimaka min?

  4.   Carolina m

    Ina da iPod 4 tare da IOS6.0.1, Ina so in daidaita wakokina daga iTunes 11 amma ban iya fahimtar yadda ba

    1.    Rariya m

      Haɗa iPod ɗinka zuwa kwamfutar, danna saman dama, a cikin iTunes, inda aka faɗi iPod kuma zaɓi maɓallin kiɗa, yi alama duka, ko ɗaya bayan ɗaya waƙoƙin / kundin da kake son aiki tare, kuma danna kan aiki tare.
      louis padilla
      luis.actipad@gmail.com
      https://www.actualidadiphone.com

  5.   g m

    Barka dai! itunes 11 tana gane mini ipad amma lokacin da naje shafin taƙaitaccen bayanin baya bayyana kuma sabili da haka baya aiki tare, shin akwai abin da zan iya yi?

    1.    louis padilla m

      Kayi kokarin cirewa iTunes ka sake girka shi ka gani.
      -
      An aiko daga akwatin gidan waya don iPhone

  6.   marthami m

    Barka dai, kawai na girka itunes 11 a kwamfutata kuma ina da ra'ayin cewa bana iya ganin duk fuskar babban shafin. Wannan shine karo na farko da zan daidaita ipad din, amma da zarar na hada shi da kebul din sai ya bayyana a gareni cewa ya karba. Lokacin da na danna kowane zaɓi (taƙaitawa, bayani, aikace-aikace ...) ba komai. Za a iya bani hannu? Tinaramar kwamfuta ce, in har tana da alaƙa da ita! Gaisuwa da Godiya gaba

    1.    louis padilla m

      Ba za a iya gungurawa ba? Zan gungura zuwa dama ko rage girman taga. -
      An aiko daga akwatin gidan waya don iPhone

  7.   Felipe m

    Irin wannan abu ne yake faruwa dani, lokacin da na haɗa iphone 5 komai ya bayyana a maɓallin taƙaitawa kuma zan iya loda waƙoƙi, aikace-aikace da komai, amma idan na haɗa ipad kawai yana gane shi kuma baya nuna min komai yayin danna maɓallin taƙaitawa ko ɗaya daga waɗannan Suna kan tarnaƙi don haka ba zan iya ɗaukar aikace-aikace ko kiɗa ko wani abu ba. Me zan iya yi?

    1.    louis padilla m

      Yana faruwa a gare ni kawai cewa kun sake dawo da shi kuma ku haɗa shi

      louis padilla
      luis.actipad@gmail.com
      Labaran IPad

  8.   mmt m

    Barka dai! Ina da matsala iri ɗaya, lokacin da na haɗa ipad da iTunes a kan pc ba zan iya ɗaukar komai ko ganin komai ba, saboda lokacin da na ba da taƙaitawa ko bayani ko aikace-aikace, da sauransu, ba abin da ke fitowa! Shin zan iya yin wani abu ba tare da dawo da ipad ba? Shin yana da wata alaƙa da gaskiyar cewa pc karami ne?
    Godiya

    1.    louis padilla m

      Shin kun bincika cewa iTunes tana da sabon sigar da aka sanya? Shin kun gwada haɗa shi da wata kwamfuta ta daban?
      louis padilla
      luis.actipad@gmail.com
      Labaran IPad

      1.    fehr m

        Ina da matsala iri ɗaya, na riga na gwada kan wata kwamfutar kuma babu abin da ya faru daidai

  9.   fehr m

    Taimako Na haɗa ipad ɗina idan ya gane shi, amma babu wani bayani da ya bayyana, BA KOME BA ko a taƙaice, hotunan da zan iya ɗauka? don Allah Ina bukatan taimako

    1.    louis padilla m

      Duba wannan darasin da aka buga yau: https://www.actualidadiphone.com/itunes-no-reconoce-mi-ipad-i-como-solucionarlo-en-windows/
      Ranar 29 ga Maris, 04, da ƙarfe 2013:20 na yamma, "Disqus" ya rubuta:

  10.   fehr m

    Na gode da darasin da ya taimaka min sosai amma yanzu ina da wata tambaya ina fatan za ku iya taimaka min, ina da ipad mini tana da yantad da yaya zan iya dawo da ita ba tare da sabunta zuwa na 6.1.3 ba

    1.    louis padilla m

      Yi haƙuri amma ba zan iya taimaka muku ba, ba zan iya ba (a halin yanzu)

      Ranar 30 ga Maris, 04, da ƙarfe 2013:01 na yamma, "Disqus" ya rubuta:

      1.    fehr m

        Ba za a iya yin komai don cire yantad da ba? 🙁

        1.    louis padilla m

          Ee, amma za ku dawo zuwa 6.1.3____Luis PadillaIPad Editan Labaraihttps://www.actualidadiphone.com

  11.   Teresa m

    5000 ko littattafan da nake dasu a iska ta ipad an goge kuma ba zan iya aiki tare da iTunes ba. Lokacin da na yi shi kawai ina daidaita wasu kaɗan amma ba duka littattafai bane. Abin da zan iya yi