iPhone 7 Plus da Samsung Galaxy S7 Edge fuska da fuska, bambance-bambance

s7-baki-vs-iphone-7

Kwatantawa babu makawa, kamar yadda "kwatankwacin abin kyama ne." Amma ya cancanci yin ɗan taƙaitaccen bayani game da abin da suke da shi a ciki Samsung Galaxy S7 Edge da kuma iPhone 7 Plus wanda ya banbanta su da sauran na’urorin kuma suka sha bamban da juna. Mun sanya fuska don fuskantar menene a gare mu manyan na'urori biyu na kasuwa, kamar shi ko a'a, zangon Galaxy S Edge da rangeari na alamun Koriya da Arewacin Amurka bi da bi suna kan gaba yayin da ya zo ga na'urorin hannu. Bari muyi la'akari da waɗannan injina na ainihi guda biyu dalla-dalla.

Ba za mu yi ƙoƙari mu yanke hukunci a nan ba daga cikin na'urori ya fi kyau, muna tuna cewa muna kan shafin yanar gizo na Apple, amma koyaushe muna ƙoƙari mu kasance masu haƙiƙa yadda ya kamata. Anan dole ne mu tuna cewa waɗannan tsarin tsarukan ne daban-daban sabili da haka, sau da yawa, waɗannan na'urori suna mai da hankali ne akan maɓallin mai amfani daban. Don haka, zamu fara tona asirin karfin kowace na’urar, sannan daga baya mu nuna karfin kowannensu. Mun gabatar muku da mafi kyawun caca biyu a cikin kasuwar wayar hannu ta yanzu. HMun yanke shawarar fuskantar Galaxy S7 Edge ba ga Galaxy Note 7 ba saboda ba ma son uwar garken ya ci zarafinmu kuma bar masu karatu a tsakiya. Barkwanci a gefe, bari mu fara.

Samsung Galaxy S7 Edge, mafi kyawun Samsung

s7-gefen

Bari mu tafi kawai na adadi, Samsung Galaxy S7 Edge yana da girma na 150.9 x 72.6 x 7.7 mm, yana auna gram 157 kawai. Super AMOLED allo, Inci 5,5, yana da ƙuduri 2K 1440 × 2560 pixels, na jimlar pixels 534 a kowace inch. Hakanan yana da fasahar Koyaushe A koyaushe, wanda ke bawa tsarin damar kunna wasu pixels ko ledoji kawai da niyyar nuna abun ciki a hoton dindindin, ba tare da cin wani karfin batir da yawa ba.

Tsarkakakken iko, wanda aka samar ta Samsung mai sarrafa kansa ya kira Exynos 8990, tare da gine na rago 64 da 14 nanometers. GPU shine Mali-T880 wanda shima yana bada kyakkyawan sakamako. Amma game da RAM, wanda ke tare da waɗannan halaye, zamu samu 4GB LPDDR4 ba shine mafi girman Android ba, amma shine mafi inganci, an nuna cewa yana motsa tsarin da duk aikace-aikacen akan kasuwa cikin sauƙi, ba tare da rikici ba, asali.

galaxy-s7

Adana Samsung Galaxy S7 Edge shine 32GB don ƙirar sa na asali, duk da haka, yana da microSD slot wanda zai ba da izinin fadada ajiya har zuwa 200GB. Mun ci gaba zuwa ganguna, 3.600 Mah wanda ba mai cirewa ba, wanda ke tabbatar mana da cikakkiyar rana ta cin gashin kai. Yana da mahimman fasahohi na cajin waya da caji mai sauri. Dangane da haɗin kai, Samsung Galaxy S7 Edge yana da guntu LTE Cat 9, NFC chip, Bluetooth 4.2, WiFi ac, Ant + da GPS.

Bari muyi magana game da kyamarori, 12 MP tare da buɗe ido na f / 1.7 tare da tabarau na gani, rikodin bidiyo na 4K da kyamarar gaban 5MP tare da buɗewa mai mahimmanci kuma na f / 1.7. Ofaya daga cikin mafi kyawu, ko kuma mafi kyawun kyamarar wayar hannu a kasuwa, tare da ƙwarewar ban mamaki a cikin yanayin ƙarancin haske, kuma yana ƙidaya tare da jinkirin motsi. Samsung Galaxy S7 yana da tabbaci don ƙura da ƙin ruwa. Dangane da buɗewa, wannan babbar na'urar tana da ingantaccen mai yatsan yatsan hannu wanda ke ba da ingantacciyar gudun.

iPhone 7 Plus, sabon daga Cupertino

iPhone7

Girma da nauyi, girman shine 15,82 × 7,79 × 0,73cm, dauke da nauyin gram 188. Allon inci 5,5 yana da fasalin LCD panel da na gargajiya Ratuwa HD ƙuduri. Wannan yana nufin cewa ƙudurin shine 1.920 × 180 wanda ke ba da adadin pixels 401 a cikin inch. Ta yaya zai zama in ba haka ba, kwamiti ne mai fasahar IPS. Koyaya, muna farawa da labarai, matsakaicin haske na 625 cd / m2, har zuwa 25% fiye da na abubuwan da suka gabata. A matsayin gaskiyar bambance-bambancen, iPhone 7 Plus yana da fasaha 3D Touch Wannan yana gano matsin lambar da muke yi akan allon kuma yana ba mu motsawa godiya ga firikwensin firikwensin.

Tsarkakken iko, mai sarrafawa A10 Fusion daga Apple, wanda kamfanin TSMC ya kera shi, wanda wannan lokacin yana da SoC guda ɗaya, sannan ya haɗa mai sarrafa M10 motsi, maimakon sanya shi a wani wuri a kan jirgin dabaru. Game da RAM, Apple yayi tsit, duk da haka, godiya ga bayanan farko da muka sani cewa iPhone 7 Plus yana da 3GB jimlar da za ta tura iOS 10 zuwa rashin iyaka.

iPhone7-baki

Muna juya zuwa kyamara, alamar a cikin iPhone 7 Plus. Manufa biyu (ko kyamara biyu) na 12MP, kusurwa mai faɗi da ruwan tabarau na telephoto. Babban kusurwa yana da buɗewa na f / 1,8, yayin da ruwan tabarau na telephoto yana da f / 2,8. Godiya ga waɗannan haɗin kai kuna da 2x zuƙowa na gani kuma har zuwa zuƙowa na dijital 10x. Arfafa hoton ido ya riga ya zama alama a cikin wannan kewayon, amma wani abin da ya dace shi ne Gaskiya sautin haske tare da kwararan fitila guda huɗu. Hakanan yana da matattararriyar matattarar bayanai ta infrared da yiwuwar ɗaukar Live Photos. Rikodin bidiyo zai ba da izini zuwa ƙudurin 4K, tare da jinkirin rikodin motsi da sauran bambance-bambancen karatu.

Kyamarar gaban ta ɗauki babban tsalle, 7MP tare da rikodin bidiyo na FullHD, yiwuwar yin amfani da Retina Flash na allo da kuma buɗe ido na f / 2,2.

Game da haɗuwa, WiFi acMIMO, GLONASS, GPS, NFC da Bluetooth 4.2. Kari akan haka, na'urar hannu ce tare da guntu na LTE Cat 9 wanda ke da mafi kyawun makada a kasuwa. A ƙarshe, baturin, 2.900 Mah hakan zai ba wa iPhone 7 Plus cikakken ranar amfani.

Starfi da raunin duka na'urorin

iphone-7-saman

Zamu tantance bayanan kowace na'urar, a karshen muke yanke hukunci dangane da sakamakon aikin na'urar a kowane bangare, kar ku rasa shi.

  • Powerarfin sarrafawa da RAMSamsung ya yi aiki mai ban sha'awa tare da Exynos, amma Geekbenches ya ba iPhone 7 Plus ƙarfin ƙarfi. Koyaya, dole ne mu jaddada cewa kowace na'ura tana da tsarin aiki daban-daban, saboda haka mun yanke shawarar kowane ɗayan jagora ne a ɓangarensa, a wannan yanayin, zamu dena yanke shawara.
  • Mai karanta yatsan hannu: A wannan yanayin, ƙarni na biyu TouchID ya sami yabo daga duk kwazo masu kwazo, saurin buɗewa a wasu lokuta cikin sauri da sauri kuma ƙwarewar Apple a wannan ɓangaren ya ba da nasara a wannan ɓangaren ga na'urar daga Cupertino.
  • Allon: Super AMOLED akan LCD, a wannan yanayin, kuma daidai da zamani da dalilai na adadi, dole ne mu zaɓi allon Samsung Galaxy S7 Edge, allon mafi haske da inganci fiye da wanda ke cikin iPhone 7 Plus, ba tare da la'akari ba na wancan ƙudurin ya fi girma kuma yana ɗaukar kusan pixels 150 a inch. Allon Samsung Galaxy S7 Edge babu shakka shine mafi kyau a kasuwa.
  • NFC karfinsu: Wata ma'ana ga na'urar Koriya, mai jituwa da girma tare da duk dandamali na biyan kuɗi mara lamba a kasuwa, banda Apple Pay mana.
  • Kyamara: Har yanzu a cikin rashin ganin ƙarin hotuna, ba mu da wani zaɓi sai don zaɓar kyamarar iPhone 7 Plus, mai firikwensin abu biyu, yiwuwar zuƙowa ido da ingantaccen yanayin yanayin ƙarancin haske ya tilasta mana mu ba da ma'anar ga Cupertino mutane.
  • Baturi: Dukansu na'urori suna da batura wadanda sun isa sosai har zuwa yau, idan muna magana ne game da iPhone 7 wani zakara zai rera, a wannan yanayin muna ba da madaidaiciyar ƙulla.
  • Girma da nauyi: Samsung Galaxy S7 Edge yana da rukuni guda a cikin wuta mai haske da kuma karami, ƙirar Samsung Galaxy S7 Edge ita ce mafi nasara.

Ku biyo mu akan Labaran Google

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Alhakin bayanai: AB Internet Networks 2008 SL
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.

  1.   ciniki m

    Ta yaya iPhone ke aiki tare da iOS tare da irin waɗannan kayan aikin masu ƙarfi kamar Samsung, idan iPhone ta zo da ita tana da sauri duk da cewa yana da ƙananan kayan aiki.

    1.    Yesu m

      Zai zama mai ban sha'awa don iya samun galaxy s7 baki mai gudana tare da IOS, abin da gwanon 🙂

  2.   Marcos Soler ne adam wata m

    Kamar yadda zaku iya cewa "ƙirar Samsung Galaxy S7 Edge ita ce mafi nasara", wannan zai zama ɗanɗanar ku, wanda yake nesa da nawa

    1.    ArGoNiQ m

      Domin a sarari yake bayyana cewa yana kwatanta girma da nauyi. Dole ne ku karanta kafin ku rubuta.

  3.   Manu fashi m

    Ina da duka don aikina .. duk da cewa lokaci kadan tare da iPhone 7 .. da kuma kwatanta wadanda suka gabata daga s5 .. kuma kasancewarka masoyin baya ne na iPhone da dukkan samfuran .. bashi da alaqa da S7 da ta Model

    1.    Marta Patricia del Carmen Correa Peña m

      Ina nufin, kun fi son gefen S7? Ni da gaske masoyin iPhone ne, na same shi tun daga 4,5,6 amma gaskiya ban sami ci gaba sosai ba kuma farashin ya wuce gona da iri. Wannan shine dalilin da yasa nake tunanin canza wannan lokacin iPhone 7 don gefen S7, ku da ke da 2 kuma ni tsohon mai son iPhone ne da zaku bani shawara ???

      Ba tare da wata shakka ba iphone 7 plus sabon abu ne amma kuma yana da tsada kuma ga dandano na da girma sosai

  4.   Mai ba da agogo biyuZero Point m

    S7 ya fi shi kwatankwacin iPhone 6s, cewa idan muka kwatanta shi da iPhone 7 to kamar Samsung bai isa aikin ba (Mai lalata: ba haka bane, ba a taɓa kasancewa ba, ba zai taɓa kasancewa ba).

    Yaya abin bakin ciki, don fitar da wayar hannu a wannan shekara kuma tana da ƙasa da ƙarfi fiye da iPhone X na bara)

  5.   farar buro m

    Na kasance iphone duk rayuwata kuma tsawon watanni ina dauke da s7 baki. Dalilin da yasa ni canzawa a bayyane yake: rashin fahimta ne game da ƙirar iPhone tare da wannan nauyin. Wannan zai zama shekara ta uku da Apple zai ci gaba da zane, kuma ba batun canji bane saboda canjin. Game da inganta yadda za a inganta iPhone tare da waɗancan gram ɗin 190. Ba ni da fahimta a gare ni cewa Apple ya ci gaba da nuna irin wannan tsada mai tsada yana ba da irin wannan ƙirar mara daɗi. 'Yan uwa, ku kama gefen s7 sannan kuma kuyi amfani da iPhone kuma ku ga yadda kuke jin apple ta yage ku.

  6.   Fernando m

    Barka dai, na yi amfani da Sony, iphone da Huawei amma gaskiya ne ƙirar su ba ta inganta. Na canza zuwa Samsung kuma da alama yafi kyau ta kowace hanya. Canja zuwa Samsung kuma zaku ga bayyananniyar bambanci.

  7.   Marcos Soler ne adam wata m

    Baya ga rashin tsarin aikin su, suna kokarin kwafar sabbin kayan aikin na iPhone ... cewa idan mai karanta zanan yatsan hannu, da sauransu, nan bada jimawa ba zasu kwafi manufa biyu .. Idan kana son zane sosai, game da launin launi, amma Kada ku sayar mini da babura, koyaushe taku ta baya da kuma tare da ingantaccen tsarin aiki ... kuma a saman suna fashewa (;))

    1.    jise m

      AJJAAJAJJA menene jan hankali da gaske. Kuma ba cewa za ku yi aiki a kan iPhone ba, ban damu da ɗaya ko ɗayan ba. Amma maganganunku suna da ban tausayi. bakomai bane haajja ... idan kayi aiki da iphone kace shi, amma kace samsung yayi kwafin iphone yatsan karatu ... ahahaha

  8.   Marta Patricia del Carmen Correa Peña m

    Ni masoyin Apple ne amma a gaskiya hakan yana bata min rai, tsadar da akeyi shekara bayan shekara tana wuce gona da iri kuma a zahirin gaskiya basuyi sabbin abubuwa da yawa ba a 'yan shekarun nan, sabon abu na wannan shekarar shine iPhone 7 plus amma baya ga yadda tsada yake da girman gaske ga wayar hannu. Ina matukar tunanin canzawa zuwa Samsung Galaxy S7 Edge kuma ina gwada shi

  9.   Moni m

    Ban san abin da zan yi ba kuma koyaushe ina daga Samsung kuma ina tunanin siyan sabon ƙirar iPhone, ƙari don canzawa ban sani ba idan ina son canjin daga baya….

  10.   Gabriel Morillo ne adam wata m

    Da kyau, Na yi amfani da samsung daga s3 zuwa gefen s6. Sannan siya iphone 6 plus. Allon s6 baki yafi kyau, kuma masu lankwasa suna sanya shi yayi kyau sosai. Koyaya lokacin da nayi amfani da 6 plus na sami inganci a cikin tsarin aiki, sadaukarwa sosai ga wayar. Aikace-aikace masu santsi. Kodayake s6 ya doke tabarau, 6 plus yana aiki da sauri. A yanzu haka na daina samun wayoyi. Na siyar dasu ta hanyar jiran iphone 7 plus kuma ban sake sanin wanne zan saya tsakanin gefen s7 da 7 plus ba.

  11.   Jorge m

    Ina da gefen s7 kuma zan iya cewa abin ban mamaki ne, yana jin kyawawan kayan aiki, ƙira da ƙarancin tsarin.

  12.   GEORGE m

    Yana nuna kadan cewa dandalin IPhone ne, mutumin da ya rubuta wannan labarin, wataƙila yana da wahala a gare shi ya gane cewa Samsung S7 ya fi kyau waya, kodayake gaskiya ne cewa akwai abubuwan da ba za a iya kwatanta su da software ba dalilai, a kan allo, kyamarar baya, haske, bidiyo 4k, zane, Samsung ya fi kyau, mahaifiyata tana da iPhone 7 kuma na gwada su fiye da sau ɗaya, tabbas na kasance tare da Samsung ɗina, ya rage gare ku gwada shi, Kwatanta shi, kuma zaku sami kanku Ya ƙidaya ba tare da kwatancen da yawa ba, aƙalla wannan shekarar Samsung ta fi kyau ba tare da wata shakka ba, kuma shekara mai zuwa, zamu gani, musamman don ranar tunawa da iphone.