IPhone ba tare da sabis ba? Gwada waɗannan mafita

iPhone 5s babu ɗaukar hoto

Wayoyinmu na zamani suna iya yin abubuwa da yawa wanda wani lokaci muna mantawa cewa suma waya ne. Ni kaina, yawanci ba na yawan kiran waya a waya, don haka da farko ba zan damu sosai ba game da rasa ɗaukar hoto idan ba don gaskiyar cewa ba zan iya haɗuwa da intanet ɗin ba, don haka Ba zan iya tuntuɓar kowa ba kuma babu wanda zai iya tuntuɓata. Da iPhone na iya samun wasu matsalolin ɗaukar hoto wanda zamuyi magana akansa a wannan sakon.

Da kaina, ban san duk wanda ya sami matsalolin ɗaukar hoto a kan iPhone kamar waɗanda ke motsa wannan labarin ba, amma an sami rahoton baƙon abu wanda iPhone ya rasa siginar dangane da ko ana amfani da katin SIM ɗaya ko wata, kai tsaye ba daidai ba yanke shawara game da dalilin da yasa aka shawo kan wannan gazawar. Abin da na tuna, Apple bai yarda a hukumance cewa akwai matsala ba tare da iPhone aka ƙaddamar, don haka a ƙasa muna bayanin abin da zaku iya yi idan kun sami saƙon "Babu sabis" akan allon iPhone

Abin da za a yi idan iPhone ɗinku ta rasa ɗaukar hoto

Duba halin SIM

Abu na farko da zamu iya yi shine bincika matsayin SIM. Tunda ba mu da ƙwararru ba kuma muna iya yin kuskure, hanya mafi kyau don bincika idan katin SIM ɗin yana cikin yanayi mai kyau ko a'a gwada shi a kan wani iPhone. Idan katin yana aiki a cikin sabon iPhone, mun riga mun san cewa yana da kyau kuma dole ne mu sami kuskuren wani wuri.

Idan muna son tabbatar da cewa katin yana aiki, tunda iPhone ta biyu kuma zata iya samun matsala, shima za mu iya gwada shi a kan wasu na'urori, kamar su iPhone 6 ko ma duk wata waya wacce ba ta da alaƙa da Apple.

Bincika matsayin tire ɗin SIM

Shin tire ɗin SIM ɗin ta lalace? Idan muka yi la'akari da cewa tire na iya samun nakasu ta goma daga milimita, hanya mafi kyau don bincika cewa tire ɗin tana da kyau ita ce yi amfani da shi a kan wani iPhone. Misali, idan mun san wani da iPhone wanda katin SIM nasa yake aiki daidai, mafi kyawun abin da zamu iya yi shine gwada tirenmu tare da SIM ɗin ƙawayenmu na iPhone. Idan yana aiki, zamu iya yanke hukuncin cewa matsalar tana cikin kwandon SIM ɗinmu.

Sabunta dako ko saitunan iOS

Wannan koyaushe yana da mahimmanci don jin daɗin kyakkyawar haɗi. Saitunan mai aiki sun dogara, kamar yadda sunan ya nuna, akan mai aiki. Lokacin da suke yin kowane canji wanda zai iya shafar iphone ɗinmu, mai ba da sabis ɗin zai ƙaddamar da sabbin saitunan zai bayyana lokacin da muka haɗa iPhone ɗinmu zuwa iTunes.

Bayan mun bayyana abin da ke sama, idan muka fuskanci matsalolin ɗaukar hoto akan iPhone ko wani iPhone, abin da zamuyi shine haɗa na'urar mu zuwa iTunes, bincika idan akwai sabuntawa akwai kuma, idan akwai, shigar da sabon saitunan mai aiki. Idan sabuntawa da ake samu sabon juzu'i ne na iOS, yana da kyau koyaushe ku kiyaye tsarin ku na yau da kullun, saboda haka yana da daraja girka sabuntawa.

Kira mana afaretan kuma kayi mana bayani

Kodayake wannan shine abu na farko da yakamata muyi, na sanya shi kusan a ƙarshe saboda mun riga mun san yadda masu gudanarwar ke kashe su, zasu yi ƙoƙari su sa mu cikin damuwa kuma suna da damar sanya mu canza waya idan tayi aiki daidai. mai haifar da matsalolinmu shine mai ba da sabis.

A kowane hali, Ina tsammanin zai zama baƙon lamari, mai aiki na iya ba mu cikakken ingantaccen bayani. Wasu lokuta, wannan maganin yana ƙunshe da sauƙin sauya katin SIM, wani abu da zai iya aiki kodayake ba mu iya bayyana dalilin da ya sa ba, yayin da da ƙyar za su iya gane cewa su ne masu laifi, ko dai saboda wata takamaiman matsala ko saboda ɗaukar hoto ba shi ba yana da karko a yankin da muke zaune.

Mene ne idan muka canza mai aiki?

Manyan munanan abubuwa, manyan magunguna. A wannan lokacin da mun riga mun gwada komai kuma zamu tabbatar cewa iPhone ɗinmu tana aiki daidai da mai aiki X. Mafita mai sauƙi ne: idan farashin mai aiki X ya cancanci, to bayani zai iya zama don amfani da afaretoci tare da ɗaukar hoto wanda ke tafiya daidai a yankin da muke motsawa. Me yasa za a wahala idan farashin iri ɗaya ne? A zahiri, kodayake ban canza mai ba da sabis ba, mai ba da sabis ne ya canza ɗaukar hoto, na fara samun ƙananan matsalolin saurin, mai ba da sabis ɗin ya karya yarjejeniyarta tare da mai ba da sabis ɗin kuma, lokacin da ya canza, haɗin haɗin sauri na ya ninka da 10, kodayake a lokuta biyu na ga alamar 3G a cikin sandar matsayi.

Shin kun sami nasarar warware matsalolin ɗaukar hoto na iPhone ɗinku? Shin yana ci gaba da sanya Babu Sabis akan allo?


AirDrop don Windows, mafi kyawun madadin
Kuna sha'awar:
Yadda ake amfani da AirDrop akan Windows PC
Ku biyo mu akan Labaran Google

Sharhi, bar naka

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Alhakin bayanai: AB Internet Networks 2008 SL
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.

  1.   Mercedes cinelli m

    IPhone dina baya barin in shiga kuma ya bayyana cewa bashi da sabis, ya bani damar shiga id da kalmar wucewa kuma ya nuna cewa ba daidai bane. SOS