Mafi kyawun dabaru da ayyukan iOS 15

https://www.youtube.com/watch?v=5KpyNnWaH-A

Tare da zuwa na iOS 15 muna da abubuwa da yawa da za mu gaya muku. A yadda aka saba Apple yana karɓar bakuncin abun ciki da yawa fiye da yadda muke gaya muku a cikin jagororin mu, kuma shine cewa ana gano ƙananan ayyuka tare da amfani yau da kullun tunda ko Apple baya nufin su.

Mun tattara mafi kyawun dabaru da fasalulluka na iOS 15 don ku sami fa'ida sosai daga iPhone ɗin ku. Gano waɗannan nasihun, tabbas ba ku san yawancin su ba kuma za su sauƙaƙa rayuwar ku. Ba za ku iya rasa shi ba, koya amfani da iPhone ɗinku kamar na gaske Pro.

Gayyata kowa da mahaɗin FaceTime

Aikace -aikacen FaceTime shine mafi so don kiran bidiyo don masu amfani da iOS. Don yin wannan kawai bude aikace -aikacen FaceTime da aikin ƙirƙirar hanyar haɗiZaɓin menu na rabawa zai buɗe kuma zaku iya aikawa ga masu amfani ta hanyar sabis da hanyoyin sadarwar da kuke so.

Ka tuna abu ɗaya mai mahimmanci, waɗannan hanyoyin haɗin FaceTime suna aiki ga duka masu amfani da Android amma ga masu amfani da Windows, don haka Kuna iya magana da duk wanda kuke so ko da kuwa masu amfani da Apple ne.

Sake tsara kiran Facetime

Lokacin da kuke yin kiran FaceTime, idan kun danna alamar a saman dama wanda aka wakilta tare da (…) menu zai buɗe kuma ya ba ku damar kunna aikin Grid, wannan zai ba ku damar daidaita duk masu amfani kuma ku gan su a lokaci guda.

Kada ku ɓace tsakanin sanarwar

Idan kun je sashin saiti zaku iya cin moriyar aikin Takaita Sanarwa na iOS 15 wanda zai ba ku damar daidaita sanarwar ta atomatik don kawai ana nuna mafi dacewa kuma waɗanda ke cikin aikace -aikacen da ba mu saba hulɗa da su za a bar su a ƙarshe.

Kwafi kowane rubutu daga hoto

Idan kun ɗauki hoto na rubutu sannan ku je aikace -aikacen Hoto, za ku iya ɗaukar wannan rubutun don kwafa, raba har ma da fassara shi idan kuna so.

Don yin wannan, kawai zaɓi kuma buɗe hoton da ake tambaya, kuma a cikin kusurwar dama ta ƙasa zaku sami gunkin sikirin. Wannan zai gano rubutun kuma kuna iya yin abin da kuke so, aiki mai ban mamaki.

Nemo duk bayanan EXIF ​​na hoto

Apple ya haɓaka hanyar da za mu iya samun damar bayanan hoto kai tsaye daga iOS, wani abu wanda har yanzu an ƙuntata shi sosai. Don sake yin wannan za mu yi amfani da aikace -aikacen Hoto. Dole ne kawai ku danna maɓallin (i) kuma za ku iya ganin wurin da aka ɗauki hoton da cikakkun bayanan fasaha na harbi daban -daban.

Kawo Safari da rai tare da fuskar bangon waya

Safari yana ɗaya daga cikin manyan masu cin gajiyar wannan sabuwar sigar ta iOS, aƙalla aikace -aikacen ne ya sabunta ƙarin fannoni. Don ƙara hoto ko fuskar bangon waya zuwa Safari kawai dole ne mu danna maballin Shirya wanda ke bayyana a kasan sabon shafin da babu komai a cikin Safari. A cikin sashin saitunan Safari, idan muka sake saukowa sau ɗaya za mu ga ɗimbin kuɗi, za mu iya ma kashe shi idan muna so.

Usa tags kuma ya ambaci kai tsaye a cikin Bayanan kula

Aikace -aikacen bayanin kula ba a taɓa yin wani sabon salo ba dangane da ƙira, amma ya haɗa ayyuka biyu masu ban sha'awa sosai waɗanda daga cikinsu zaku tabbata samun kyakkyawan aiki.

  • Rubuta "#" Don ƙara a Tag zuwa bayanin kula don haka zaka iya gano shi cikin sauƙi
  • Rubuta "@" Sannan ƙara sunan mai amfani don ambaton kowa a cikin bayanin kuma sanya musu aiki

Ainihin sune gajerun hanyoyin guda ɗaya waɗanda galibi ana amfani da su a cikin wasu aikace -aikace kamar Twitter, Telegram ko WhatsApp, don haka a ƙa'ida yana da ma'ana sosai.

Buɗe kowane app ko hoto tare da kulle iPhone

Haske ya fi aiki da wayo, don haka Apple yana son yin aiki a kan masu amfani don ci gaba da haɗa iyawarsa. Idan kun kasance mai amfani da macOS, tabbas kun saba da waɗannan ayyukan. Yanzu ta hanyar yin alama daga sama zuwa ƙasa zaku iya samun damar Hasken Haske kai tsaye har ma da kulle iPhone, za ku adana lokaci mai yawa.

Ƙirƙiri asusun imel na wucin gadi

Imel na wucin gadi yana taimaka mana, alal misali, don amfani da aikace -aikace ko gidan yanar gizon da ba mu amince da su sosai ba. Ba ma son mu ba ku keɓaɓɓen bayaninka don haka muna amfani da waɗannan asusun imel na ɗan lokaci wanda Apple yanzu yana ba mu.

Don wannan kawai dole ne mu je Saituna> iCloud> ideoye imel na, a wannan lokacin, idan kuka kalli zaɓi na farko shine tambarin (+) kuma yana ba ku damar ƙirƙirar sabbin adiresoshin wucin gadi don amfani.

Shirya kwanan wata da lokacin hotunanka

Ƙarin sirri, abin da Apple bai daina shela ba tun lokacin da ya ƙaddamar da iOS 15, kuma ɗayan abubuwan da suka fi ba mu mamaki shi ne cewa za mu iya gyara kwanan wata da lokacin hotunan a muradin mu, don wannan kawai buɗe hoto kuma tsakanin zaɓuɓɓuka bayan danna maɓallin "a raba" za ku sami ɗayan shirya kwanan wata da lokaci. 

Ba wannan kadai ba, idan kuna son samun sha’awa za ku iya ma gyara wurin hoton ... Yaya m!

Yi sauri share shafin app

Tare da isowar iOS 14 mun sami damar ƙirƙirar shafukan aikace -aikacen a cikin SpringBoard, duk da haka, don share shafi dole ne mu cire duk aikace -aikacen daga ciki ɗaya, ko kashe shi ba tare da ƙarin ɓacin rai ba. Da farko yi dogon latsa akan Springboard don gyara shi tare da maɓallin a saman dama. Yanzu za mu iya share shi kai tsaye ta danna maɓallin (-) ba tare da kawar da aikace -aikacen ɗaya bayan ɗaya ba.

iPadOS 15 yana da tarin dabaru ma

Yaya zai kasance in ba haka ba, mun kuma so mu kawo muku wasu nasihu da dabaru don iPadOS 15, kwamfutar hannu ta kamfanin Cupertino ta sami labarai iri ɗaya kamar na iPhone dangane da sabunta firmware, kodayake wasu daga cikinsu ba ingantattu bane akan iPad amma ainihin sabon abu.

Idan kuna da ƙarin dabaru waɗanda kuke son gaya mana, yi amfani da akwatin sharhi kuma raba duk shawarwarin ku na iOS 15 tare da al'umma. Actualidad iPhone.


Ku biyo mu akan Labaran Google

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Alhakin bayanai: AB Internet Networks 2008 SL
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.