Sayi lambobin iPhone

Kana so sayi akwati don iPhone kuma ta haka ne kare shi daga saukad da karce? A ƙasa kuna da zaɓi na sutura don kowane ɗanɗano kuma wannan zai iya amfani da yawancin.

Ka tuna cewa koda zaka gani kawai yanayin kwalliya don takamaiman samfurin iPhoneKowane ɗayan kayan haɗin da muka nuna muku a nan yana da nau'ikansa daidai gwargwado don sauran tsararraki na wayar Apple.

Mafi kyawun Lambobin iPhone

Ringke Fusion Bayyanar da Lamarin iPhone

Batun Ringke Fusion shine ɗayan mafi kyawun masu siyarwa na kasuwa kuma ba daidaituwa bane. Wannan shari'ar mai sauki tana da arha kuma tana bayyana ƙirar iPhone kuma tana kare wayar ta hannu daidai da amfani da polycarbonate don karɓar damuwa da kauce wa ƙwanƙwasawa a kan aluminium ɗin.

Hakanan zaka iya amfani da ƙarshen gamawar sa zuwa siffanta shi zuwa matsakaicin ta hanyar saka hoto tsakanin karar da iPhone, don haka zaka ƙirƙiri ɗaya zuwa yadda kake so ko zaka iya canza zane daga baya.

Wani daki-daki mai ban sha'awa shine batun Ringke Fusion iPhone yana da 'yan kaɗan masu tsaron datti don jakun odiyo da tashar walƙiya, ta wannan hanyar za mu guji bayyanar ƙura a kan lokaci.

Griffin Mai Cutar iPhone Case

Wani classic idan yazo da al'amuran iPhone shine Girman Griffin, kayan haɗi waɗanda aka tsara don mutanen da suke kan hanya waɗanda, a kowane lokaci, suna son kare iPhone ɗin su gwargwadon iko.

Ba mu taɓa sanin lokacin da za mu tafi yawon shakatawa zuwa duwatsu ko barin wayoyinmu na hannu tare da ƙananan yaranmu ba, don haka yana da kyau kare shi da sanya shi kusan mara lalacewa godiya ga amfani da murfin kamar wannan. Tsarinsa na multilayer zai tabbatar da cewa wayar hannu bata wahala kowane irin lalacewa a cikin iyakoki masu yawa tunda ta cika ƙa'idodin kariyar soja.

Idan kana so kare iPhone naka daga saukad, ƙura, datti da sauran abubuwa abrasives, shari'ar Griffin Survivor ita ce za ku saya.

Lambobin silikoni ko fata don Apple iPhone

Apple kuma yana tallata kayan aikinsa don iPhone 6 da iPhone 6 Plus, kasancewa iya zaɓi daga launuka iri-iri.

Hakanan zamu iya zaɓar idan muna so daga silicone ko fata, A bayyane yake, silicone yana da rahusa kuma muna iya cewa har ma yana kare mafi kyawun godiya ga dukiyar sha ta wannan kayan, amma, fata abu ne na halitta kuma hakan yana sa samfurin ƙarshe ya fi tsada. Kamar koyaushe, zaɓi wanda kuka fi so kuma mafi dacewa da bukatunku.

Halin Fata na Spigen na iPhone

Idan kana son kare iPhone dinka amma tare da shari'ar da ba za a iya lura da ita sosai ba, da Farin Jirgin Spigen mai kauri milimita 0,4 ne kawai sab thatda haka, yana da kusan m.

Akwai shi a cikin launuka iri-iri masu yawa kuma bata kai euro 10 ba, kasancewa mai matukar tattalin arziki don kare iPhone daga karce kan tsarin yau da kullun.

Batirin Batirin Smart don Cajin Mara waya don iPhone

Lamarin cajin mara waya mara waya abu ne na Apple, kuma wannan yana nufin cewa zai dace da iPhone 11 kamar safar hannu.Yana cika ayyuka biyu: na farko shi ne na murfi, daya da microfiber a ciki don leken iphone dinmu da silicone a waje, wanda yake bashi hoto kama da wanda wasu batutuwa irin wannan suka bayar, tare da ɗan bambanci da yake nuna cewa yana da baturi.

Kuma wannan batirin shine aiki na biyu da yake cika shi. Lokacin da aka caje shi 100%, yana ba mu a 50% ƙarin mulkin kai, wanda zai ba mu damar ci gaba da aiki ko jin daɗin abubuwan nishaɗi irin su Twitter, Facebook ko kallon bidiyon YouTube, misali, na dogon lokaci. Wannan shari'ar batirin ta dace da cajin mara waya da kuma widget din batirin iOS, saboda haka koyaushe zamu san yawan batirin da muka bari a cikin iPhone da kuma karin kari a cikin lamarin.

Kamar dai wannan bai isa ba, kasancewar samfurin Apple na hukuma koyaushe yana ba mu ƙarin ɗanɗano, kamar su maballin da zai bamu damar bude aikin kamara koda kuwa iPhone din a kulle take. Idan mun latsa shi sau ɗaya, za mu ɗauki hoto; idan muka riƙe shi ƙasa, za mu yi rikodin bidiyo.

Iri na iPhone harka

lambobin iphone

Fina

Coversananan murfin ba da kariya sosai ga wasu kumbura ba, amma ba a tsara su ba. Shin haka ne? tsara don kare su daga karce da kuma lalacewa na yau da kullun, yayin girmama girmamawa da ƙirar da Apple ya shirya mana ɗan ƙari.

Gabaɗaya, ana yin su ne da wasu kayan roba ko na roba, wanda yafi kowa zama a sauki don amfani da cire silicone, don lokacin da muke son tsaftace iPhone ko tabbatar cewa babu datti da ya samu tsakanin shari'ar da tashar. Daga cikin waɗannan ƙananan maganganu, waɗanda ke da launi mai haske wanda zai ba mu damar ganin iPhone kamar yadda Ayyuka suka kawo ta duniya su yi fice.

Rugerized

Ruɗaɗaɗɗen sutura asalce kishiyar rufin bakin ciki. Shin mafi girman magana game da zane da girma, amma suna kare fiye da ɗaya wanda kawai yana da silicone. Akwai nau'ikan daban-daban, kamar waɗancan ɓangare ɗaya ne kawai ko wasu waɗanda suka kasance daga ɓangaren siliki da ɓangaren waje mai wuya wanda aka ɗora a farkon. A wasu lokuta, an haɗa wani ɓangaren wanda ke rufe ɓangaren gaba.

Tare da baturi

An tsara batirin baturi don masu buƙata masu buƙata. Duk irin kyawun mulkin da wayar ke da shi, ba za su taɓa kusantar abin da tsoffin da ke da allo na tawada da kuma wasu ayyuka na yau da kullun suka ba mu ba, waɗanda za mu iya ambata yanzu a matsayin «umban waya» A saboda wannan dalili, an haife batutuwan da ke amfani da ayyuka biyu: suna kiyaye iPhone a lokaci ɗaya da shi ƙara cin gashin kai, har zuwa 50% na kamfanin Apple. A wasu lokuta, kamar su apple ɗin da aka ambata a baya, wasu zaɓin zaɓi an haɗa su, kamar maɓallin don kyamara.

Yadda zaka zabi akwatin iPhone

zabi iphone case

Zabar murfin shine wani abu na sirri kuma dole ne kawai mu tattauna shi da wanda muka sani don gane cewa wasunmu suna son wani abu mai nutsuwa, wasu kuma abu mai tsayayya wasu kuma wani abu da tsari mai ban mamaki ko na yara. Lokacin da zamu sayi karar iPhone dole ne muyi la'akari da abubuwa da yawa:

  • The iPhone samfurin muna da. A hankalce, wannan shine mafi mahimmanci. Apple ya riga ya ƙaddamar da wayoyi daban-daban na iPhones kuma a cikin su muna da wasu tare da allon inci 3.5, wasu da 4 ″, 4.7 ″, 5.5 ″ da sauransu har zuwa 6.1 ″, waɗanda suma suna da girman daidai ko ƙarami fiye da 5.5 ″ Su. Kamar dai wannan bai isa ba, ba kowa ke da kyamara mai tsari iri ɗaya ba, tare da iPhone 7 Plus tare da tabarau biyu a kwance, iPhone X a tsaye ko iPhone 11 Pro tare da kyamara sau uku. Shin ya zama ba ku da ƙima? Sabbin samfuran sun cire maɓallin gida kuma sun haɗa da ID na Fusho. Duk wannan yana nuna cewa yana da mahimmanci a san wane iPhone muke da shi don fara zaɓar harka.
  • Girman iPhone. Wannan na iya zama ƙaramin aya na abin da ya gabata. Kuma daga iPhone 6, Apple ya fara ƙaddamar da girma biyu kuma ba iri ɗaya bane neman shari'ar iPhone 6 fiye da ɗaya don iPhone 6 Plus. Hakanan za'a iya faɗi game da sababbin samfuran, amma maimakon ""ari" yanzu sune "Max".
  • Matakan kariyar da muke bukata. Idan muna aiki a ofishi kuma ba mu taɓa ɗaukar iPhone a cikin wani yanki mai haɗari ba, ƙila mu fi son shari'ar bakin ciki wacce kawai ke karewa daga ƙwanƙwasawa. Idan muka aikata ayyukan da suka fi hatsari, wataƙila muna buƙatar murfin da zai fi tsayayya. Wannan shine shawararmu.
  • Shin muna son karin batir? Idan mun share rana daga tashar lantarki kuma muna buƙatar amfani da wayar koyaushe, baturin batir na iya zama abin da muke buƙata.
  • Farashin. Wannan ma wani abu ne da za a kiyaye, lokacin da muke neman shari'ar iPhone ko lokacin da za mu sayi wani abu. Musamman lokacin da muke neman siriri, akwai zaɓuɓɓuka masu kyau waɗanda zasu cika aikin su daidai ba tare da biyan abin da shahararriyar alama ke nema daga gare mu ba. Amma ka kiyaye, wani lokacin mai arha yana da tsada kuma lamari mai arha na iya ƙare mahimmancin iPhone ɗinmu mai daraja.
  • Tare da tallafi. IPhone ba kwamfutar hannu bane, amma sababbin masu girma suna kiran mu muyi wasu abubuwa makamantan su. Wani abin da zamu iya la'akari dashi shine shari'ar da ke da tallafi ko ƙafa a baya wanda ke ba mu damar karkatar da wayar. Da wannan za mu iya, misali, kallon bidiyo ko yin kiran bidiyo ba tare da mun riƙe ta da hannu ba.
  • Tare da shirin wando. Hakanan zamu iya yin la'akari da murfin da ke da clip ko wanda za a iya ƙara mai riƙewa don ƙugiya shi a kan wando ko a madaurin sa. Wannan wani abu ne da wasu entreprenean kasuwar da ke aiki a wannan fagen ke so musamman, tunda zasu iya samun iPhone koyaushe a hannu, ko wando yana da aljihu ko babu.
  • Bumper. Ta hanyar fasaha ba murfin bane, amma kariya ne, amma yana da daraja a haɗa shi cikin wannan jeren. A damina kariya ce wacce aka ɗora a kan ƙwanƙwasa, yana fallasar gaba da bayan tashar. Ya yi kusa da 1mm a kowane gefe, don haka digo a shimfidar ƙasa ba zai cutar da ku ba. Yana da wahala a samu ingantattu tunda Apple ya sanya gefenshi na zagaye na karshe, amma har yanzu suna nan kuma suna da zabi.
  • Tare da zane na musamman da hotuna. Hakanan zamu iya samun sutura marasa mahimmanci waɗanda ke samuwa a cikin kowane nau'i na launuka, siffofi da masu girma dabam, a zahiri. Waɗannan sharuɗɗan suna kare iPhone, amma kuma suna ba shi keɓaɓɓen ƙira kamar surar mutum-mutumi kamar RD-D2 ko kunnuwan da za su mai da shi kamar bunny.

Mafi kyawun Alamar Yanayin iPhone

apple

Kayan haɗin Apple yawanci sune mafi kyau don na'urorinku. Wannan wani abu ne wanda shima yake faruwa tare da wasu samfuran, saboda waɗanda suke yin samfuri sun san yadda suka yi shi kuma sun san ƙarfinsu, raunin su da ainihin girman su. Bugu da kari, Apple yawanci yana kamanceceniya da inganci kuma lamuran sa sune wadanda suka fi dacewa da iPhone. Daga cikin su muna da na al'ada wadanda aka yi da fata, silicone da sauransu tare da batir wanda zai tsawaita ikon cinikin mu na iPhone, duk tare da ingancin da alama ta saba mana.

OtterBox

OtterBox kamfani ne na musamman a masana'anta da sayar da kayan haɗi don samfuran lantarki. Kodayake a cikin kundin bayanan su kuma suna ba da abubuwa kamar igiyoyi, abin da muka samu mafi yawa Su sutura ne daga kowane nau'i, daga cikin abin da muke da kyau da sauran waɗanda suka fi girma waɗanda ke ba da babbar kariya. Hakanan zamu sami sutura waɗanda zasu kare iPhone ɗinmu daga fesawa, fesawa da ƙura.

Spigen

Spigen wani kamfani ne wanda ke da ƙwarewa a kayan haɗi don na'urorin lantarki, kuma samfurin tauraron sa kuma shine murfin sa. Kodayake tana bayar da wasu masu kauri da juriya, idan sun shahara da wani abu, to nasu ne siraran bakin ciki tare da mafi kyawun inganci da zane. Idan kun ga tashar tare da shari'ar siliki ta kusan wanda ba za a iya fahimta ba, a kan iPhone ne ko wata na'urar hannu ko ƙaramar kwamfutar hannu, tabbas wannan lamarin Spigen ne.

JETech

JETech kamfani ne wanda ya kware a fannin kare kowane irin kayan lantarki, daga ciki muna da wayoyin hannu, kwamfutar hannu da kwamfutoci. A cikin kasidunsu mun sami kwallaye da murfi don kwamfyutocin tafi-da-gidanka ko murfi na iPhone, iPad da kowane irin wayoyin hannu, amma duk abin da suke bayarwa ana samun su da kyau darajar kudi.

Moko

MoKo wani kamfani ne wanda ke da ƙwarewa a cikin masana'antu da siyar da kayan haɗi na kowane nau'in labarai kuma shima yana yin shi da ƙimar kuɗi. Ba su ne mafi kyau a kasuwa ba, amma farashin su yana sanya su babban madadin. A cikin kundin bayanan sa mun samo, misali, madaurin silicone don Apple Watch, amma kuma yana rufe abin da zamu iya amfani dashi akan iPhone ba tare da kashe kuɗi ba.