Duk samfuran Apple Watch suna da ginanniyar ƙa'idar lissafi wacce ke da fa'ida sosai. Duk da haka, abin da mutane da yawa ba su sani ba shi ne cewa yana da ayyuka guda biyu da ke taimakawa wajen ƙididdige yawan kuɗin da kowane mutum a cikin rukuni ya kamata ya biya da kuma titin da ya kamata a ba. Idan kuna son koyon yadda ake amfani da agogon hannu ta wannan hanyar, ci gaba da karantawa.
Matakai don raba lissafin da lissafin tukwici tare da kalkuleta na Apple Watch
Abu mai kyau game da waɗannan ayyukan shine cewa an riga an shigar da su ta tsohuwa akan Apple smartwatches, muddin suna da sigar watchOS 6 ko sama. Abin da za ku yi shi ne kamar haka:
- Bude aikace-aikacen "Kalkuleta". Wannan yana ɗaya daga cikin aikace-aikacen da aka sanya ta tsohuwa akan Apple Watch, don haka babu asara.
- Yi amfani da maɓallan lambobi a cikin ƙa'idar don, misali, shigar da jimillar adadin lissafin gidan abinci. Idan kun gama haka, danna "Shawara” wanda ke a hannun dama na sama, kusa da maballin sashen.
- Yanzu, kunna kambi na dijital don saita tip ɗin da za a bayar. Wannan wani abu ne na al'ada wanda yawanci ya bambanta daga wannan ƙasa zuwa wata, amma gabaɗaya yana tsakanin kashi 10 zuwa 20% na jimlar lissafin.
- Don raba lissafin, canza adadin mutanen da ke amfani da kambi na dijital. Juya shi don saita lambar da za ta shiga biyan kuɗi.
Ta wannan hanyar, aikace-aikacen Kalkuleta zai nuna maka, nan da nan, adadin tip da adadin da kowane mutum zai biya. Kamar yadda kake ganin aikin da ba shi da kyau kuma zai iya taimaka maka ka share shakku, lokacin da kake zuwa mashaya ko gidan abinci a cikin abokanka.
6 comments, bar naka
Ba na ganin zaɓin "shawara" akan agogon apple na.
Dole ne a sabunta Apple Watch ɗin ku zuwa sigar watchOS 6 ko sama.
Barka dai, menene maballin "Shawara"?
Gracias
Kuna iya samun shi tare da sunan "Tip" a saman dama kusa da maɓallin tsaga.
Da kyau, Ina da sabuwar OS a cikin jerin 5 kuma alamar kashi ɗaya kawai ta bayyana.
Wannan maɓallin yana da hanyoyi guda biyu:
A. Kashi kuma
B. Tukwici (TIP), ta tsohuwa.
Don canzawa tsakanin zaɓuɓɓuka biyu, dole ne ku shiga agogon apple zuwa Saituna / Kalkuleta, a can zaɓin biyu ya bayyana don zaɓar ɗaya; zaɓin da aka zaɓa ya kasance tsoho.