Yadda ake matsar da aikace-aikace cikin sauki da yatsu biyu

Tabbas fiye da ɗayanku ya ɗan rikice yayin da zaku tsara ko motsa aikace-aikace daga allo ɗaya zuwa wani akan iPhone, iPad ko iPod. Ma'anar ita ce tare da 3D Touch a cikin iPhone aikin yana da ɗan rikitarwa kuma wani lokacin yana ɗan kashe kuɗi fiye da yadda ake al'ada don isa haskaka apps zuwa zahiri "girgiza" kuma ana iya motsa su, amma da zarar mun shirya su to aikin zai zama mai ɗan rikitarwa idan muna son tura su zuwa sabbin shafuka.

A kowane hali, da zarar mun sami ma'ana don wucewa ko share aikace-aikace, yana iya zama da ɗan rikitarwa don yin aikin da yatsa ɗaya, don haka a yau za mu gani yadda ake aiwatar da wannan matakin ta hanya mafi sauki da yatsu biyu.

Matsar da aikace-aikacen shafi ko ƙara su zuwa manyan fayiloli

Wannan ba wani abu bane da muke yi a kowace rana amma lokutan da dole ne mu juya aikace-aikace daga shafin ko ƙara su zuwa manyan fayiloli akan iPhone na iya zama da ɗan wahala, don haka mafita ita ce amfani da yatsu biyu tare don juya shafuka cikin ƙari ingantaccen hanya. mai sauƙi, sauri da tasiri. Don aiwatar da wannan aikin zamu buƙaci hannaye biyu kyauta, don haka yana da kyau mu bar iPhone, iPad ko iPod akan tebur kuma da zarar mun sami rawar aikace-aikacen, dole ne kawai mu latsa shi da yatsa ɗaya kuma dayan hannun kuma yatsun hannu biyu ku zame zuwa gefen allon da muke so dauke shi.

Ka tuna cewa idan akwai maki zuwa hagu ko dama daga tsakiyar haske, zamu iya jan aikace-aikacenmu zuwa gefen dama na allo don matsar da aikace-aikacen zuwa shafi na gaba ta wannan hanyar kuma idan babu maki zuwa dama na tsakiyar haske, lokacin da ka ja aikace-aikacen zuwa wancan gefen, za a ƙirƙiri sabon shafi a cikin akidarmu.

Don ƙara aikin a babban fayil ko ma cire shi, za mu iya amfani da wannan dabara ta yatsu biyu kuma zai zama wani abu da za a iya yi da sauƙi. Tabbas da yawa daga cikinku sun riga sun san wannan "dabarar" amma ga waɗanda basu sani ba, ku more ta kamar yadda aikin ya zama mafi sauki.


AirDrop don Windows, mafi kyawun madadin
Kuna sha'awar:
Yadda ake amfani da AirDrop akan Windows PC
Ku biyo mu akan Labaran Google

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Alhakin bayanai: AB Internet Networks 2008 SL
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.