Mafunzo (Mac): Rekebisha "iTunes Library.itl haiwezi kusomwa ..." kosa

Ikiwa umehimiza kusasisha kwa iOS 5 -na kwa hivyo kwa beta 10.5 ya beta na kisha umetaka kushusha kiwango, kuna uwezekano mkubwa kwamba umeingia kwenye hitilafu ya iTunes ambayo hairuhusu kupakia maktaba yako ya iTunes kwa sababu iliundwa na toleo jipya kabisa.

Suluhisho ni rahisi:

  1. Nenda kwa ~ / Music / iTunes au mahali popote ulipo na maktaba yako ya iTunes.
  2. Badilisha jina la faili "iTunes Library.itl" kuwa "iTunes Library.itl.old".
  3. Nenda kwenye folda ya "Maktaba za awali za iTunes" na unyakua faili ya hivi karibuni.
  4. Badilisha jina la faili hii kuwa "iTunes Library.itl" na uweke kwenye folda yako ya iTunes
  5. Zindua iTunes kawaida.

Kama unavyoona, suluhisho sio ngumu hata kidogo, na kwa dakika inapaswa kutengenezwa bila shida kubwa.


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 14, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

*

*

  1. Inawajibika kwa data: AB Internet Networks 2008 SL
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   Jorge Ramón alisema

    Ni kwa kubadilisha jina tu hali hiyo inarekebishwa. Asante kwa pembejeo

  2.   Lawra Paniagua alisema

    shukrani milioni 😀

  3.   Marko Mananasi Velazquez alisema

    Asante ikiwa ilitumikia lol

  4.   Aram alisema

    Asante .. inafanya kazi kamili!

  5.   mayai alisema

    nakupenda!!!!!!!! hahahahajajajjaajajja

  6.   elisa alisema

    kamili !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! <3

  7.   chris alisema

    Asante mwenzako kwa umakini, ilikuwa rahisi sana haha

  8.   Joaquin rodriguez lozano alisema

    Asante sana!!!!!

  9.   Chuyfan alisema

    habari bora nilikuwa nimejaribu kufungua iTunes kwa zaidi ya wiki moja, na kabla ya hapo sikupata hitilafu hiyo, haikufungua tu, nilifikiri ni kwa sababu nilikuwa nimeweka windows 10. Asante sana.

  10.   Leonardo Marquez alisema

    Ilikuwa msingi wa kutatua shida, lakini kwa kesi yangu ilikuwa rahisi, nina dirisha la 7 na menyu ya iTunes ilitoka tu "I Tunes maktaba", na kitufe cha kulia nilichopewa "kubadilisha jina la faili" Niliweka uliyosema "I Tunes Library.itl.old na suluhisho lilikuwa mara moja. Kwa kile ninachoona ushirikiano wako umefanikiwa sana, asante.

  11.   juan sanchez alisema

    Nimeteseka siku kadhaa na sasa shukrani kwa maoni yako imenisaidia, ASANTE ASANTE

  12.   Fritzz alisema

    Hakuna puz wow, ikiwa imenitumikia, asante.

  13.   Miguel alisema

    Inafanya kazi lakini ina shida: inafuta mipangilio ya hivi karibuni ya orodha zako za nyimbo. Itabidi upate wimbo kwa wimbo na uwaongeze tena. Kwa hili nakupa nyota 3 kati ya 5.

  14.   Eddy alisema

    Asante sana kwa msaada wako, nimekuwa nikijaribu kutatua shida hii kwa siku 3 na ni wewe tu ndiye unayeweza kunisaidia. Ninathamini sana.