Nazari: Insta360 Nano, kyamarar don ɗaukar hotuna da bidiyo 360 tare da iPhone ɗinku

Bidiyo da hotuna masu digiri na 360 sun fara isa ga jama'a a ɗumbin ɗumbin kwanan nan, amma sun yi saurin kamawa da yadda tsarin ɗaukar ido yake. A cikin wani lokaci ina duk abin da ke tattare da abun cikin multimedia, Samun damar yin kallo a cikin hoto ba wai kawai abin da yake daidai a gaban manufar ba, har ma da duk abin da ke kusa da shi, halayya ce da za a yi la'akari da ita.

Don samar da wannan nau'in abun cikin ya zama gama gari, kodayake, ya zama dole aikin ɗaukar hoto ko bidiyo ya daina zama tsari mai wahala da tsada. A yau babu kyamarori da yawa da ke iya ckama hotuna masu digiri 360 da kuma cewa ba su da wata sadaukarwa dangane da farashin su ko girman su, manyan kadarorin biyu da za su iya wasa da su. A cikin makonnin da suka gabata na gwada ɗayan waɗanda, ko ƙari ko kaɗan, ya kawar da waɗannan abubuwan, kuma wannan shine abin da na sami damar fahimta.

Fir, karami, wannan baya sanya ku son mantawa a gida "bisa kuskure"

Insta360-Nano Kyamara

Sunan wannan samfurin shine Insta360 Nano. A'a, ban kasance daga Valencia ba, kuma ban manta da sanya alamun rubutu a cikin jumlar da ta gabata ba, kuma, tabbas, na tsere daga kowane shirin Telecinco. Kalmar "Nano" tana nufin wannan lokacin zuwa girmanta, wanda shine an rage gaske idan aka sa shi cikin hangen nesa tare da wasu kyamarori waɗanda za'a iya samun su a yau a kasuwa. Wannan yana ba shi damar zama mai sauƙi don ɗaukar aljihun wando kuma kada ya kasance ya kasance mai natsuwa yayin amfani da shi.

Babban halayen sa, ba shine wannan ba. Abin da gaske ya sa kyamara ta musamman ita ce haɗi zuwa iPhone ta amfani da Walƙiya, canza na'urar zuwa wanda zai iya ɗaukar hotunan digiri 360 a cikin 'yan sakan kaɗan (kuma ana iya amfani da shi ba tare da an haɗa shi da iPhone ba). Aikace-aikacen da aka keɓe ya zama duka don nuna abin da kyamara take kamawa da kuma dubawa da sarrafa hotuna da bidiyo sau ɗaya yayin ɗaukarsu.

Idan muka shiga cikin ƙarin cikakkun bayanan fasaha, abin mamaki ne a sami ƙuduri 3040 × 1520 a cikin irin wannan karamar na'urar. Sakamakon ba cikakke bane kamar hotunan da za a iya ɗauka tare da iPhone kai tsaye, amma tabbas ba kyau. Yana da batirin 800mAh a cikin wancan, kodayake yana iya faɗi ƙasa tare da amfani mai ƙarfi, bai kamata ya zama matsala a mafi yawan lokuta ba.

Manufa, harba, raba


Cibiyoyin sadarwar jama'a a yau rayuwar jam'iyya ce, sarauniyar mambo. Duk abin da ya faru dole ne a buga shi, a raba shi, a yi sharhi a can. Tare da hotunan 360º bai kamata ya zama daban ba idan ba gaskiyar cewa yawancin waɗannan hanyoyin sadarwar ba, da aikace-aikacen aika saƙon gaggawa da makamantansu, basu da tallafi na asali don nuna irin wannan tsarin yadda ya kamata a gani. Menene sakamakon? A lokuta da yawa, ba a raba kai tsaye.

Tare da Insta360 nano ya bambanta - kuma wannan batun ya ba ni mamaki sosai - saboda yana da wasu zaɓuɓɓukan da za su ba wa mai karɓar damar sanin abin da ke lulluɓe shi duk inda aka raba shi. Baya ga samun damar loda shi zuwa ga dandamalin da kamfanin ya bayar kuma don haka a sami dama ta hanyar hanyar haɗi, a lokacin raba hoto zaka iya ƙirƙirar motsi wannan yana nuna takamaiman gani a cikin sifar juyawa azaman bidiyo. Wannan sha'awar sanya abun da aka kirkira da karin 'zamantakewa' a zahiri yana haifar da ban sha'awa da tabbataccen banbanci a amfani da kyamara ta yau da kullun.

A takaice


Kyamarar wannan nau'in, a yau, ba a nufin amfani da ita koyaushe a kullun, amma kamar haka hanyar asali don kama abubuwan tunani da gogewa. A tsakanin wannan ma'anar, Insta360 Nano tana kare kanta cikin sauƙi, kasancewa mafi dacewa don ɗaukar ko'ina kuma ɗaukar hoto ko bidiyo da sauri kuma ba tare da wani ƙarin rikitarwa ba idan aka kwatanta da hoto na yau da kullun fiye da haɗa na'urar zuwa iPhone.

Kuna iya samun sa a ciki Amazon don € 239, kuma idan kun yi amfani da lambar rangwame L7P42U85 farashin zai ragu zuwa € 167 har zuwa 31 ga Yuli.

Ra'ayin Edita

Insta360 Nano
  • 167 a 239

ribobi

Smallan ƙarami ne, mai sauƙin jigilar abubuwa Zaɓuɓɓuka da yawa don musayar hotuna Yiwuwar ɗaukar hotuna ba tare da memorywaƙwalwar andarawa ta iPhone ta katin microSD ba

Contras

A cikin yanayin rashin haske sakamakon ya talauce sosai software don gyaran bidiyo akan Mac ana iya inganta shi sosai


Ku biyo mu akan Labaran Google

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Alhakin bayanai: AB Internet Networks 2008 SL
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.