Caja na duniya ba zai zama Walƙiya ba, amma kuma microUSB ba zai zama ba

I5G006001_ girma

Tun lokacin da labarai suka bayyana kwanakin baya game da wajibcin yanayin caja ta duniya ga duk na'urorin hannu a Turai, an yi abubuwa da yawa game da shi, kuma a lokuta da yawa abin da aka faɗa ba daidai bane. Theungiyar Tarayyar Turai za ta tilasta wa duk masana'antun na'urorin hannu da ke siyar da samfuransu a yankin Turai yin amfani da mahaɗin ɗaya don cajin na'urar. Amma wannan wajibcin ba nan take ba ne, ba kuma ya fayyace wane ne za a zaɓa mahaɗin ba, don haka bayanin da aka baiwa microUSB a matsayin mai haɗin duniya na gaba ƙarya ne.

Haƙiƙa ita ce, haɗin walƙiya ya fi microUSB nesa ba kusa ba. Ya fi dadi kuma yafi ci gaba, Mai haɗa walƙiya yana da rashi guda ɗaya tak wanda ya sa ba zai yiwu a zaɓe shi ba: mallakar Apple ne. Ina da shakku sosai kan cewa kamfanin apple ya yarda ya ba da dukkan haƙƙoƙin da yake da shi a kan mahaɗinsa don sauran masana'antun su yi amfani da shi kyauta, kuma ina kuma shakkar cewa sauran masana'antun suna son amfani da mahaɗin da Apple ke da shi tsara, tunda zai zama san fifikonsa. Amma microUSB ya riga ya tsufa fasahaKo da Samsung ya dit shi a kan sabon Galaxy S5. Haɗin haɗin da aka yi niyya don zama ma'aunin masana'antun ba shi da halayen halaye da ake buƙata don ya kasance.

Me muke da shi a lokacin? Babu komai a yanzu. Masana'antu suna da shekaru 3 don cimma yarjejeniya kuma zaɓi ɗaya wanda zai zama cajar duniya. Me Apple zai yi? Zai zama babban abin mamaki idan ƙungiyar Cupertino ta haɗu tare da sauran masana'antun kuma suka karɓi matsayin da aka zaɓa. Apple koyaushe yana yin yaƙi a gefensa, kuma ya zuwa yanzu ya yi kyau sosai. Tabbas ofishinka na shari'a zai sami wata hanyar da zata tsere kuma ya sanya Mai walƙiya ya zama wanda duk na'urorinka suke ɗauka, watakila yana da sauƙi kamar ƙara adaftan akwatin.


Ku biyo mu akan Labaran Google

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Alhakin bayanai: AB Internet Networks 2008 SL
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.

  1.   Moises m

    Ba zai zama baƙon ba a wurina cewa suna amfani da Apple ɗin, tunda micro sim ɗinsu ne da kansu ...

    1.    Albert m

      Micro SIM ba Apple ya kirkira ba ... an gajarta SIM ne kawai ... abin da kuka yanke shine filastik. Wannan shine ma'anar: SIM mara kyau ne tare da yankakken filastik, amma ba komai Apple ya tsara shi.

      1.    Ricky Garcia m

        Shin kamfani ya ƙaddamar da ƙaramar sim kafin Apple ??? ba gaskiya bane!, to wanene ya faru don cire filastik filastik daga sim don cike wannan rata a cikin fasaha kuma a lokaci guda ya kawar da gevey sim da makamantansu ??? zuwa apple, dama?

        1.    Nope m

          Ba haka bane, aiki ne na Cibiyar Kula da Ingancin Sadarwa ta Turai. Apple shi ne farkon wanda ya fara amfani da shi a wayoyin komai da ruwanka. Saboda kawai wani shine farkon wanda ya fara amfani da wani abu ta hanya mai yawa ba yana nufin sun ƙirƙira shi bane ...

      2.    kumares m

        micro sim ba abu ne mai sauki ba, kar a jahilci, cewa zaka iya amfani da sim mai sauki azaman micro sim ta hanyar sare shi haka ne, amma microsim karami ne, kamar sim din nano.

  2.   play77 m

    Wanda ke cikin Galaxy S5 shine microUSB 3.0 kuma ba zai zama ma'ana ba bayan an yi ƙoƙari don haɗa kan dukkan masana'antun a ƙarƙashin mahaɗi ɗaya, don adana farashin samarwa, microUSB, wanda shine mafi yadu, za a ƙi. Cewa akwai abubuwa da yawa don aiki tare da haɗin microUSB, ee. Cewa zasu zabi wani nau'in mahaɗin, a'a.
    Kammalawa ne cewa duk wanda yake da yatsu biyu na goshi zai zo.

    1.    louis padilla m

      Kun faɗi da kanku, microUSB 3.0, ya bambanta da na al'ada microUSB, duka cikin tsari da aiki. Mai haɗawa wanda, a gefe guda, ina ganin ya yi girma sosai don a ƙara shi ko'ina. Galaxy S5, kwamfutar hannu ko phablet zai zama mai sauƙi, amma akwai wasu wayowin komai da ruwan ka ko wayoyin salula na yau da kullun waɗanda suka fi ƙanƙanta.

    2.    Ricky Garcia m

      Shin kamfani ya ƙaddamar da ƙaramar sim kafin Apple ??? ba gaskiya bane!, to wanene ya faru don cire filastik filastik daga sim don cike wannan rata a cikin fasaha kuma a lokaci guda ya kawar da gevey sim da makamantansu ??? zuwa apple, dama?

  3.   vaderiq m

    Galaxy S5 ba ta watsar da mai haɗin microUSB ba, har yanzu kuna iya amfani da duka, haɗin biyu a cikin ɗaya kamar Galaxy Note 3.
    a gefe guda akwai ƙarin masu haɗi, Hasken walƙiya ba shine ɗan takarar kawai a duniya da za a yi la'akari da shi ba, kuma ba ya mamaye yawancin kasuwa kamar yadda microUSB ke yi cewa yawancin kayan haɗi sun riga sun dace da ita.

  4.   samarinan m

    Yanzu duk sauran samfuran (banda Apple) sun riga suna amfani da mahaɗin ɗaya, micro USB, abin da zai zama baya baya shine zaɓi wani.

  5.   danifdez95 m

    Ina tsammanin saboda mahaɗin shine mafi yawan amfani dashi a halin yanzu, ba lallai bane ya kasance koyaushe, ma'ana, wasu daga cikinku suna jayayya cewa microUSB yakamata ya zama mizani, amma kamar cikin cikin wayar yana ci gaba kuma yana ɗaukar sabbin ɓangarori / abubuwa, mai haɗawa yakamata ya inganta. A cikin shekaru uku, na tabbata fasahar ta ci gaba kuma microUSB ya wuce na zamani.

  6.   toni m

    Ban ga Apple yana amfani da wani mahaɗin da ba nasu ba, duk yadda suke son tilasta su a cikin EU

  7.   Shawulu m

    Amma idan kun riga kunyi magana game da micro usb 3.1 wannan zai zama mai juyawa da dai sauransu. Lokaci zuwa lokaci. Apple banyi tsammanin zai canza mahaɗin ba, zai sanya mai canza walƙiya zuwa wannan mizanin kuma shi ke nan, amma walƙiya na riga na faɗi a wani labarin cewa ba zai zama mafi kyau ba, a cikin wannan usb 3.1 micrp mafi kyawun canjin kuɗi kamar kuma ana tsammanin caji.

  8.   Juanjus 85 m

    Shekara 3 ?? Enga riga! Idan cajar iphone ba micro usb bane kuma na na !! 'Yan uwa akwai ci gaba da yawa don cajin tashoshinmu ba tare da igiyoyi ba ... A cikin shekaru 3 ... Zasu siyar mana da wayar ta hannu tare da adaftan yanzu wanda zai caje mu daga nesa kuma wannan kenan

  9.   sabun 85 m

    Ba ku da kuskure, zane na «nano» sim ɗin an yi shi ne ta apple, nemi shi.

  10.   play77 m

    Kebul na microUSB suna dacewa da microUSB 3.0 (wanda ya cancanci hakan) don haka za'a iya sake amfani dasu da wannan nau'in haɗin "sabon" kuma wannan shine abin da duk waɗannan ƙa'idodin suke. Don adana igiyoyi, don haɗa kan dukkan masarautu ƙarƙashin zobe ɗaya kuma wannan zobe microUSB3.0 ko microUSB 3000.0 amma microUSB bayan duka. Tsammani shi ..

    PS: ee .., duk mun yarda cewa Apple bai ƙirƙira microsim ba ...

  11.   Eduardo m

    Amfani da caja, wani zai iya taimaka min anan?

    A yau na sami asalin cajar walƙiya ta A1385. Tambayata ita ce, shin wannan samfurin yana aiki da iphone 5? Ko don ipad ne ko wani samfurin iphone?
    Godiya a gaba