IPhone 7 Plus har yanzu yana ɗaya daga cikin sauri duk da cewa ya kasance yana kasuwa har shekara ɗaya

A cikin ɓangaren tarho mun sami, a gefe ɗaya, iOS kuma, a ɗayan, Android. Yayin Apple yana ƙaddamar da sababbin tashoshi biyu a kowace shekara, Kodayake a wannan shekara duk abin da alama yana nuna cewa za a sami uku, sauran masana'antun wayar hannu suna yin fare akan Android, ba su da wani zabi.

Lokacin da ya kusan shekara ɗaya a kasuwa, mutanen da ke DukApplePro sun yi gwajin sauri wanda an kwatanta saurin da aikin na iPhone 7 Plus tare da Galaxy Note 8, Galaxy S8 Plus, mai mahimmanci, babban tashar da ake tsammani na Andy Rubin, a da na Google da OnePlus 5.

A wannan kwatancen zamu iya ganin yadda iPhone 7 Plus ya sake, duk da cewa ya kasance yana kasuwa har shekara ɗaya, zai fi sauran tashoshin, ciki har da Samsung Note 8, wanda ya shigo kasuwa tare da Snapdragon 835 kuma tare da 6 GB na RAM, wani abu da ke ba shi damar haɓaka ƙwarewa ƙwarai idan aka kwatanta da Galaxy S8, tare da mai sarrafawa ɗaya amma wanda ke amfani da lokaci mai yawa. a cikin aiwatar da ayyuka iri ɗaya kamar Nuna 8.

Don yin wannan gwajin saurin, an shigar da aikace-aikacen iri ɗaya akan duk tashoshi kuma an buɗe su kuma an rufe su da zaran an kunna tashar, don haka babu wata alama da ta rage a ƙwaƙwalwar da za ta iya shafar wannan kwatancen. Da zarar an buɗe aikace-aikacen a karon farko, agogon awon gudu yana tsayawa kuma mun ga yadda iPhone 7 Plus ya kasance a farkon wuri.

Bayan haka, kuma idan har yanzu ana samun aikace-aikacen a cikin ƙwaƙwalwar tashoshin, duk an sake buɗe su. Sake iPhone 7 Plus yana cikin matsayi na farko kuma, yana mai tabbatar da cewa tsarin aikin Apple yana ba da aiki mafi girma fiye da sauran tashoshi tare da ƙarin ƙwaƙwalwar RAM, kamar Nuna 8 da OnePlus 5.


Ku biyo mu akan Labaran Google

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Alhakin bayanai: AB Internet Networks 2008 SL
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.