Kashe sabuntawar atomatik na Apple Music kuma kada ku tsorata

gyara-apple-music

Apple Music tuni yana wasa a sama da kasashe 100 kuma da yawa daga cikin mu suna jin daɗin gwajin gwaji na tsawon watanni 3. Gaskiyar ita ce yana da kyau ƙwarai amma, idan kun kasance kamar ni, aƙalla a yanzu, Yana iya zama kamar bai zama mai kyau a gare ku ba cewa a cikin watanni uku za ku ga cajin € 9.99 akan katinku hade da Apple ID. Wannan bai shafi masu amfani da waƙoƙi marasa ƙarfi waɗanda, kasancewa, suna da tabbacin cewa suna son biyan kuɗin sabis ɗin, kasancewar kunna zaɓin zai zama mafi sauƙi a gare su.

A halin yanzu, ba ze zama mai kyau a gare ni ba kuma ina tsammanin zai fi kyau idan muka kashe sabuntawar atomatik. Na yi imanin cewa nan da watanni uku za a sami lokacin da za a sauya tsarin idan muna so. Idan ba haka ba, za mu iya tabbata cewa ba za su caje mu ba. A cikin wannan labarin zamu nuna muku inda makunnin yake da kuke gani a hoton da ke sama da waɗannan layukan.

Zaɓin don musaki sabuntawar atomatik ɗan ɓoye ne. Ina ganin ya kamata Apple ya sanya shi ya fi sauki, amma na fahimci cewa komai a rayuwa kasuwanci ne. Wannan ba yana nufin cewa a ganina Apple yayi ba daidai ba ta hanyar ɓoye mana wannan zaɓin, kodayake shima ba ɓoyayyen abu bane sosai. Don kashe shi, dole ne muyi haka.

Yadda zaka kashe Sabunta waƙar Apple ta atomatik

 1. Mun bude aikace-aikacen kiɗa.
 2. Mun matsa gunkin shugaban.
 3. Mun matsa a kan Duba Apple ID.
 4. A cikin SUBSCRIPTIONS, muna taɓa Gudanarwa.
 5. Muna kashe sauyawa.
 6. Mun karba.
 7. Don sake biyan kuɗi, muna taɓa sama da ɗayan farashin sifofin biyu.

atomatik-sabuntawa1 sabunta-atomatik

 


Abubuwan da ke cikin labarin suna bin ka'idodinmu na ka'idojin edita. Don yin rahoton kuskure danna a nan.

46 comments, bar naka

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

 1. Mai alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
 2. Dalilin bayanan: Gudanar da SPAM, gudanar da sharhi.
 3. Halacci: Yarda da yarda
 4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
 5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
 6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.

 1.   Rafael Pazos mai sanya hoto m

  Da kyau lokacin da na sanya waƙar Apple na sami fosta kuma na ce ba godiya, wannan ya soke biyan kuɗin?

 2.   Alfonso Zven Kruspe m

  Shin za ku biya kuɗin biyan kuɗi na watanni 3?

  1.    Veronica ximena m

   Watannin 3 kyauta ne .. Haka kuma, zai sa ka yi rajista ta yadda idan watanni ukun suka kare, zan caje ka a wata mai zuwa .. Amma idan ka yi abin da ya ce a nan, ba zai caje ka ba sai ka biya shi

  2.    Alfonso Zven Kruspe m

   Amma duk da haka sai na sanya bayanan katin kuɗi?

  3.    Veronica ximena m

   Ee, gwada saka zaɓi «babu» maimakon zaɓi na katunan kuma bai tsaya ba, saboda haka sai na sanya bayanan katin kuma ana kunna watanni 3, saboda haka yana da mahimmanci a kashe sabuntawar atomatik, don gama watanni 3 kyauta basu cajinka na wata 4 ..

  4.    Manuel Linares mai sanya hoto m

   Sayi katin iTunes kuma nayi shi kamar haka

  5.    Alfonso Zven Kruspe m

   Ee zaka iya?

  6.    Mala'ikan Eduardo Miranda Merida m

   Idan dole ne, kuma wannan ya ban tsoro 🙁

  7.    Alfonso Zven Kruspe m

   Gaskiyan ku :/

 3.   Sebastian m

  Madalla, godiya Pablo!

 4.   David ismael rodriguez m

  Duba Laura

 5.   Jose miranda m

  Veronica Ximena attenti!

 6.   kumares m

  Hakanan ana samun iTunes 12.2 a ɗan lokaci da suka wuce. Wani sabon abu da ya faru gare ni, ina sauraren kiɗa a kan iTunes, kuma a kan iPhone na buɗe rediyo don sauraron jerin, kuma a kan Mac na sami taga yana cewa ana kunna kiɗa a wata na'urar idan ina so ci gaba ko a'a.

 7.   Paul Bailon Wilches m

  Shin wani ya san dalilin da yasa suke cajin ni $ 8.99 don tsarin iyali? Duk wani talla ko wani abu? Ha ha

 8.   Trako m

  Suna aika imel tare da hanyar haɗi don dakatar da sabuntawar atomatik da zarar sun karɓi gwajin kyauta na kiɗan apple

 9.   Anonymous90 m

  Idan baku da tabbatacciyar hanyar biyan kudi a cikin apple, a bayyane yake cewa ba zasu cajin komai ba ballantana suyi cajin komai !!! Baya bani damar sabuntawar kai tsaye saboda bani da hanyar biyan kudi !!! Don haka wadanda ke cikin harkaina ba za su damu ba!

 10.   iKhalil m

  Ina tsammanin wannan cajin ne Apple yayi don tabbatar da asusun sannan zai dawo maka da shi cikin kwanaki 3 ko wani abu makamancin haka

 11.   Alejandro Llerena m

  Farashi ne na Kudancin Amurka, saboda Spotify shima yana da ƙananan farashin Kudancin Amurka.

 12.   Haruna Abensur m

  Amma har yanzu yana da kasida ɗaya?

 13.   Rigosi Ricardo González Silva m

  Hugo Martinez

 14.   Francisco Jose Matus Palma m

  DON HAKA DOLE NE KA SAMU APP, APPLE MUSIC INLALL KO KA YI BANGASKIYA ITUNES YAYA ZAI YI?

 15.   Francisco Jose Matus Palma m

  DON HAKA DOLE NE KA SAMU APP, APPLE MUSIC INLALL KO KA YI BANGASKIYA ITUNES YAYA ZAI YI?

 16.   Francisco Jose Matus Palma m

  DON HAKA DOLE NE KA SAMU APP, APPLE MUSIC INLALL KO KA YI BANGASKIYA ITUNES YAYA ZAI YI?

 17.   Francisco Jose Matus Palma m

  DON HAKA DOLE NE KA SAMU APP, APPLE MUSIC INLALL KO KA YI BANGASKIYA ITUNES YAYA ZAI YI?

 18.   Francisco Jose Matus Palma m

  DON HAKA DOLE NE KA SAMU APP, APPLE MUSIC INLALL KO KA YI BANGASKIYA ITUNES YAYA ZAI YI?

 19.   Alejandro Llerena m

  Haka ne, kasidar kusan iri ɗaya ce, har ma wasu lokuta umarnin da aka gabatar a baya sun fara zuwa Kudancin Amurka

 20.   Alejandro Llerena m

  Haka ne, kasidar kusan iri ɗaya ce, har ma wasu lokuta umarnin da aka gabatar a baya sun fara zuwa Kudancin Amurka

 21.   Alejandro Llerena m

  Haka ne, kasidar kusan iri ɗaya ce, har ma wasu lokuta umarnin da aka gabatar a baya sun fara zuwa Kudancin Amurka

 22.   Alejandro Llerena m

  Haka ne, kasidar kusan iri ɗaya ce, har ma wasu lokuta umarnin da aka gabatar a baya sun fara zuwa Kudancin Amurka

 23.   Alejandro Llerena m

  Haka ne, kasidar kusan iri ɗaya ce, har ma wasu lokuta umarnin da aka gabatar a baya sun fara zuwa Kudancin Amurka

 24.   Alejandro Llerena m

  Haka ne, kasidar kusan iri ɗaya ce, har ma wasu lokuta umarnin da aka gabatar a baya sun fara zuwa Kudancin Amurka

 25.   Alejandro Llerena m

  Haka ne, kasidar kusan iri ɗaya ce, har ma wasu lokuta umarnin da aka gabatar a baya sun fara zuwa Kudancin Amurka

 26.   Arroyao m

  Shin lokacin kyauta ya fara jiya ko lokacin da kuka kunna shi?
  Ina cikin 8.3 kuma bana son lodawa kawai don app ɗin kiɗa.
  Idan kyauta ne tun daga jiya to sai a buda a loda don gwada shi.
  Gode.

 27.   Elena Malagon Picon m

  Ban sami inda zan kashe shi ba?

 28.   Elena Malagon Picon m

  Ban sami inda zan kashe shi ba?

 29.   Yesu Bryan Calderòn Fernàndez m

  Ba ni ba
  Ban sami komai ba tunda na sanya lokacin da suka ce min in sanya kati ban sanya komai ba domin har yanzu bani da hakan mara kyau ne ???

 30.   Yesu Bryan Calderòn Fernàndez m

  Ba ni ba
  Ban sami komai ba tunda na sanya lokacin da suka ce min in sanya kati ban sanya komai ba domin har yanzu bani da hakan mara kyau ne ???

 31.   Yesu Bryan Calderòn Fernàndez m

  Ba ni ba
  Ban sami komai ba tunda na sanya lokacin da suka ce min in sanya kati ban sanya komai ba domin har yanzu bani da hakan mara kyau ne ???

 32.   Yesu Bryan Calderòn Fernàndez m

  Ba ni ba
  Ban sami komai ba tunda na sanya lokacin da suka ce min in sanya kati ban sanya komai ba domin har yanzu bani da hakan mara kyau ne ???

 33.   Angel Luis m

  abin da suka bayyana a nan ba ya fitowa

 34.   Angel Luis m

  kamar yadda aka kashe wani ya sani

 35.   Sandra Rodriguez Burgos m

  Godiya mai yawa! Yaya kyau wannan bayanin yazo min 😀

 36.   Hugo m

  Shin biyan tare da katin iTunes shima yana aiki?

 37.   Carlos m

  URGE: Tare da rajistar Apple Music, Shin zan iya ci gaba da daidaita waƙoƙin da na riga na samu a laburarin iTunes na?

 38.   david mora m

  Nayi rajistar 'yata kuma sun caje ni da caji zuwa katin kuɗi, za ku iya taimaka mini in gano dalilin da ya sa suka caji kuma ta yaya zan iya neman wannan kuɗin? Na gode.

 39.   Noemi m

  Nayi kunnawa kuma ina cajin 100.11 zuwa katin kiredit, me yasa? Hakanan, bai bani watanni 3 ɗin kyauta ba!