Kasuwa, wurin taron ku don saya da siyar da kayan Apple

Kasuwa

Shin kuna son siyan wayar hannu ta hannu ta biyu kuma baku san inda zaku fara nema ba? Shin kana son siyar da MacBook da kayi amfani da ita kuma baka san waye ba? Abin da kuke nema shi ake kira Kasuwa, aikace-aikace na iOS (ba don Android ba) wanda ke matsayin wurin taron waɗanda suke son siyar da kayan Apple da waɗanda suke son siyan wannan ko duk wani samfurin apple.

Amma menene ainihin Marketpple? Kamar yadda sunan ya nuna, yana da game 'kasuwar Apple', amma mai hannu biyu. Sabis ɗin yana ɗan tuna da wasu aikace-aikacen da zamu iya bincika samfuran hannu, nemo su kuma saya, amma tare da babban bambancin cewa, idan muna da sha'awar musanya kayan Apple, a Marketpple ba za mu shagala tsakanin dubbai ba na abubuwan da bamu da sha'awar su, amma zamu tafi kai tsaye zuwa ma'anar ko, a'a, zuwa apple.

Marketpple shine kasuwar hannun Apple

Aikin wannan aikace-aikacen don siye da siyar da kayan Apple yanada sauƙi. Bayan zazzagewa, girkawa da fara aikace-aikacen, zai nemi izini don shiga wurinmu, yana da mahimmanci idan muna son nema zaɓuɓɓuka kusa da mu,; izini don aiko mana da sanarwa, masu mahimmanci don tattaunawa tare da masu amfani da sabis; da kuma lakabi Wannan duk rijistar da kake nema mana kenan. Daga nan, zamu iya yin sauran.

Kasuwa

A kan babban allon za mu ga zaɓuɓɓuka:

  • Featured, wanda zamu iya bayyana azaman sanarwar sanarwa inda samfuran mutane waɗanda suka biya kuɗi don samun ganuwa suka bayyana.
  • Mac
  • iPhone
  • iPad
  • apple Watch
  • apple TV
  • iPod
  • Na'urorin haɗi, inda ba za mu sami kayan aikin hukuma kawai ba, amma kowane nau'in kayan haɗi na ɓangare na uku kamar lamura, belun kunne, rumbun kwamfutoci ko magudanar hanya.

Ta wannan hanyar zaku iya zaɓar samfurin da yafi birge ku daga duk samfuran Apple kuma ku ga mafi kyawun tayi a wurin.

Kayan Apple kusa da inda muke

Kasuwa

Da zarar mun sami dama ga kowane ɓangarorin da suka gabata, zamu ga abubuwan da suke kusa da yankinmu, matuƙar mun ba shi izinin lokacin fara aikace-aikacen a karon farko kuma wannan shine dalilin da ya sa ya ce yana da mahimmanci. Idan muka taɓa gunkin a ƙasan dama, za mu iya amfani da a tace don tace binciken. Idan muna ɗan ɗan kasala, koyaushe za mu taɓa gilashin faɗakarwa kuma mu bayyana ma'anar bincike a cikin 'yan famfunan da za mu nuna nau'in na'urar, launi, ajiya, da sauransu.

Da zarar an sami zaɓi wanda yake sha'awar mu kuma muka shiga shi, zamu iya fara tattaunawa da mai siyarwa wanda zamu iya siyan abun ko ma mu ajiyeshi idan har a wancan lokacin bamu da kuɗin da ake buƙata, amma mun san cewa zamu same shi a nan gaba. Idan mu ne waɗanda suka sanya tallan, abin da kawai za mu yi shi ne jiran aikace-aikacen don aiko mana da sanarwar cewa wani yana son yin hulɗa da mu.

Aika da karɓar samfuran Apple ba tare da damuwa game da kamfanin kayan aiki ba

Wanda watakila shine mafi ban sha'awa ko banbancin ra'ayi ga duk waɗanda suke ɓangaren Kasuwancin shine isar da fakitin. Duk wani sabis na siye / siyarwa ana amfani dashi don sanya mai siyarwa da mai siye dasu. Endarshen Ba wai hakan ba sharri bane amma, idan muka gwada shi da abin da Marketpple ke bayarwa, sayan yafi aminci da sauƙi tare da wannan ƙa'idodin. Ofaya daga cikin mahimman fa'idodi shine Marketpple yana da tsabar kudi akan tsarin isarwa tare da buɗe kunshin, wanda ke haifar da ƙwarin gwiwa kan sayan. Daga qarshe, mai siye zai iya buxe kunshin don bincika ko komai daidai ne. Sauri, mai sauƙi da aminci.

Biyan Kuɗaɗen Kasuwa

Da yake magana game da tsaro, Marketpple shima yana da wani abu mai ban sha'awa a wannan batun. Ba kamar sauran sabis ba, ba a buƙatar cewa ana yin biyan kuɗi da hannu ga mai siyarwa ko zuwa asusun bankin ku, wani abu da za a iya amfani da shi don aiwatar da zamba a wasu lokuta. Da ana iya biyan kuɗi ta hanyar aikace-aikacen kuma wannan shine wanda zai ba da kuɗin ga mai siyarwa, amma sau ɗaya kawai aikin gaba ɗaya ya yi daidai kuma an kammala shi. Tabbas, idan muka fi so, masu amfani suna da yanci don saduwa da mai siyarwa don isarwa / tattarawa da biyan kuɗi ta hannu.

Kasuwa yana ba da taɗi mafi sauƙi kuma mafi sauƙi wanda zaku iya tunanin shi

Kasuwar Hirar

Da zarar mun ga wani abin da ya ba mu sha'awa, za mu shirya don siyan shi. Idan har muna da yakinin cewa muna son sa, a cikin 'yan famfo da mun saya. Idan ba haka ba, yana da kyau koyaushe a nemi wasu bayanai a cikin ... wani abu kamar a hira. Abin da Kasuwancin zai ba mu ba kawai hira bane kamar waɗanda suke cikin sauran sabis, a'a. Waɗannan hirarrakin suna tilasta mana yin tunani game da abin da za mu rubuta kuma mu zama da ɗan kirkira don ba da hoto mai kyau ga wanda ba mu sani ba, wanda ƙila ba zai ɗan ba mutane kunya ba. Hirar wannan aikace-aikacen tana ba mu waɗannan ayyuka masu zuwa, wadatar da taɓawa kawai:

  • Neman bayani. Wannan yana da mahimmanci koyaushe idan ba mu bayyana game da abin da aka bayar ba.
  • Yi kyauta. Kodayake farashin zai riga an haɗa shi a cikin tallan, koyaushe za mu iya ɗan ɗan girgiza kadan. Wannan zaɓin zai taimaka wa waɗanda suke jin kunya waɗanda ke da wahalar neman ragin.
  • Ina son shi. Da wannan zabin zamu kusan rufe tattaunawar.
  • Ayyuka tare da mai siyarwa. Anan zamu sami matakai na gaba don sayan, kamar haɗuwa don ɗaukar samfurin ko yin shawarwari kan farashin jigilar kaya.

Koyaya, Ni da kaina an girka wannan aikace-aikacen kuma an adana su a cikin fayil ɗin "Kuɗi" don abin da zai iya faruwa nan gaba. Ina ɗaya daga waɗannan masu amfani waɗanda ke da wahalar siye ko siyarwa ga wasu masu amfani a kan layi. Kodayake Marketpple zai zo da sauki idan, misali, sun ƙaddamar da iPhone 8 ba ni da wani aboki wanda zai iya siyan iPhone 7 Plus dina, tunda koyaushe zan iya siyar da shi ga Apple amma a farashi mai ban dariya.

Wani samfurin Apple zaku saya ko siyar akan Marketpple?


Yadda ake sake suna apps akan iOS da iPadOS
Kuna sha'awar:
Yadda za a sake suna a wayoyin iPhone
Ku biyo mu akan Labaran Google

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Alhakin bayanai: AB Internet Networks 2008 SL
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.