Radar Zapper: na'urar gargadi ce ta radar

in tuna

A yanzu muna da aikace-aikace da yawa a cikin App Store waɗanda suke tare da mu a tafiye-tafiyenmu don faɗakar da mu lokacin da za mu sami radar akan hanya. Wannan makon mun sami damar gwada sabon fare: Radar Zapper, wanda shine ɗayan cikakkun kayan aikin abin da muka yi amfani da shi kuma wannan ya ƙaddamar a yau a cikin App Store. Tare da Radar Zapper, wanda ake sabunta shi kowane lokaci a kowane mako, mun manta cewa an ci mana tara saboda mun wuce iyakar gudu akan wani sashi da radar ke sarrafawa.

Za'a iya amfani da aikace-aikacen a bayan fage, ba tare da shan batir da ƙyar ba haɗawa tare da kowane mai bincike. Na'urar gargadi ce ta radar wacce ba za ta kasance mai amfani ga yankin Sifen kawai ba, amma kuma za mu iya amfani da ita a cikin ƙasashen Turai da yawa, tunda tana da fiye da maki 380.000 na sha'awa. A cikin Radar Zapper akwai radar Spain, Portugal, Faransa, Jamus, United Kingdom, Italia, Belenux, Girka, Norway, Poland, Austria, Romania, Sweden da Switzerland.

radarzapper

Lokacin da kuka buɗe aikace-aikacen a karon farko, zaku ga yadda yake haɗuwa da sabar don zazzage sabon bayanan kyamara mai saurin sauri.

La Radar Zapper dubawa mai sauki ne. An ƙaddamar da shafin farko don kewayawa da gano radars kanta: kawai ta latsa sau ɗaya a tsakiyar allon, zamu fara ƙararrawa. Tab na biyu, Radars, yana nuna maka wurin da kake a yanzu da kuma rada ɗin da suke kusa da matsayin ka. Kari akan haka, aikace-aikacen ya kunshi wani zaɓi don Sanar da duk wani radar da ba a haɗa shi a cikin taswirar ba kuma ya ƙunshi ɓangaren Taimako mai amfani don koyon yadda aikace-aikacen ke aiki. Aƙarshe, a cikin Saituna zaku iya gyara faɗakarwar da kuke son karɓa da kuma nisan (a mitoci) wanda kuke so a sanar da ku kasancewar radar.

A takaice, muna fuskantar cikakkiyar aikace-aikacen gano radar da muka gwada zuwa yau. Kuna iya samun sa a cikin App Store na euro 1,79.


Yadda ake sake suna apps akan iOS da iPadOS
Kuna sha'awar:
Yadda za a sake suna a wayoyin iPhone
Ku biyo mu akan Labaran Google

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Alhakin bayanai: AB Internet Networks 2008 SL
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.

  1.   sanda m

    Mai ba da shawara, don ganin ko za mu koyi bambanta

    1.    Victor m

      Akwai wasu lokuta da nake tunanin cewa tare da amsoshi kamar ku, mutane kamar Pablo Ortega sun cancanci sama ... Ba za ku iya faɗi abubuwa daban ba?:

      “Pablo, ina tsammanin ba mai ganowa ba ne, kamar yadda duk mun san doka ta yanzu game da batun Spain ta hukunta amfani da masu ganowa, kuma wannan ya dace da wata manhaja da ke faɗakar da ku ta hanyar tsarin duniya na radars (GPS). Koyaya, na gode ƙwarai da shigowar, abin farin ciki ne na karanta ku. "

      Bari mu zama masu ilimi, da daraja ƙoƙarin da mutane kamar Pablo Ortega da kamfani ke yi. Af, godiya ga duk ƙoƙarin da kuka yi Pablo. Gaisuwa da godiya ga komai.

      1.    Pablo_Ortega m

        Godiya ga kalmominku Vic Tor

      2.    fas-pas m

        Vic, ma'ana (batun batun gaba ɗaya 😀). Dokar Spain ta sanya takunkumi kan amfani da masu hana radar wadanda suka shafi ayyukansu, wanda zai baka damar tuki a duk gudun da kake so ba tare da radar ta iya maka tara ba. An gano masu ganowa (wadanda ke da karfin kamawa da radar da ke fitarwa a sama amma basu hana aikin su ba) an basu izinin bayan garambawul na karshe na dokar.

        1.    Victor m

          Godiya !!!! Na sanya shi kawai a matsayin misali na yin tsokaci kan wani abu na labarai, amma godiya ga tip! Thingaya daga cikin abubuwan da za a koya, ba mummunan ba!

        2.    Virusac m

          Na fahimci cewa an kuma hana masu gano radar. Bambanci shine idan ya shafi tuntuɓar bayanan bayanan da ke ba da shawarar inda ya kamata su kasance.

          Salu3

        3.    pitu m

          Ba da gaske bane idan doka ta gyaru ko a'a game da abin da kuka faɗi, amma kamar yadda na fahimci masu ganowa, ko su ma masu hanawa ne ko a'a, an hana su saboda suna amfani da mitar da radars ɗin 'yan sanda ke aiki (ya zama iya gano su, ma'ana, suna tsoma baki a ciki), kuma wannan mitar an keɓance ta ne kawai don amfani da su, 'yan sanda, yayin da aka rarraba sauran nau'ikan mitar ta hanya ɗaya kuma ba za ku iya amfani da mitar ba , misali cewa tana amfani da takamaiman tashar rediyo, har ma fiye idan ana amfani da wannan mitar don amfanin yan sanda. Bakan zangon ba kyauta bane, an rarraba shi kuma an iyakance shi, kowane fanni yana da "mai shi".

          1.    pitu m

            Game da aikace-aikacen, wanda shine abin da ya shafe mu a nan, a ganina ya bar abubuwa da yawa da ake buƙata, yana yin raɗaɗɗen rada ɗin da suke kan gaba, sau da yawa ba ya jin ƙarar lokacin da ya yi kara kuma misali yana faɗakarwa na radar hasken zirga-zirgar ababen hawa a kan babbar hanya ... A'a ba ta hanya mai kyau samfur, kawai yi amfani da shi na ɗan lokaci don iya bincika shi.

      3.    sanda m

        Na fahimci cewa shafin yanar gizo na wannan suna zai kasance sane da jerin dokoki waɗanda suka kasance batun rahotanni a cikin labarai da shirye-shiryen bincike.

        Ya zama BAD ɗan jarida / edita wannan nau'in rikicewa da ƙari a cikin taken labarai

  2.   toni m

    Yana da ban sha'awa cewa to shiga cikin shagon app yana da ƙididdiga 0, amma kun ba shi taurari 5. Shin darajar mutum ne?

    1.    Pablo_Ortega m

      Wannan ba shine kima ba. Yana da wani plugin nasaba da App Store

  3.   Alejandro Luengo Gomez m

    Wannan shine ainihin dalilin da yasa muke so mu guji kalmomi kamar mai sauti da mai ganowa, kuma kawai mu kira shi 'Radar Zapper'. Abinda aikin yayi shine kwatanta matsayinka tare da bayanan bayanai sannan (gano / gargaɗi / gano wuri / nunawa,…) radar akan allon. Kalmar ita ce mafi mahimmancin mahimmanci shi ne cewa yana aiki sosai kuma muna tuƙa lafiya ba tare da cin tara ba.

    Toni tsarin da shafukan yanar gizo suke amfani dashi yana ɗauke farashin daga AppStore. Mutanen Apple suna jira don sake dubawa 5 don nuna matsakaitan alamun da app ɗin ke da su kuma wannan rukunin (wanda duk rukunin yanar gizon duniya ke amfani da shi) yana ɗaukar matsakaita ko da kuwa nazari ɗaya ne kawai. A yanzu haka, ranar buɗewa, akwai tauraruwa 5 don haka ya sanya 5 a can. Af, idan gobe app ɗin yana da darasi na 3 ko 2 ko ma menene, modulea koyaushe zai sabunta darajar saboda abu ne mai kuzari.

    A kowane hali, na gode duka don maganganunku, tweets da abubuwan da kuke so. Masu haɓaka suna son karanta bulogi (kuma a Atom mu masu kula ne da wannan) don sanar da kanmu, don sanin abin da mutane suke tunani akan samfuranmu da kuma inganta yadda ya kamata.

    Gaisuwa ga kowa!

    1.    Virusac m

      Shawara.

      Motsi a kusa da taswirar ba shi da daɗi yayin da yake katse motsi ta hanyar sabunta matsayin radars. Ba za ku iya gyara wannan ɓacin ran ba ta hanyar samun sabuntawar bayanan kamar yadda yake ba?

      Salu3

      1.    gnzl m

        Kyakkyawan ra'ayi ne, Na kuma gano wannan ɗan ƙaramin abincin.

      2.    Alejandro Luengo Gomez m

        Haka ne, muna aiki a kan wannan fasalin, amma kafin mu loda 1.1 tare da yanayin dare, mun cire tutar da ke damun mutane kuma mun yi wasu ci gaba na zane-zane. :))) Na gode da shawarar.

  4.   Virusac m

    Abin sha'awa. Fushi don ba ni da caji a cikin asusun iTunes na, amma na saya yanzu.

    Abin dariya yadda abubuwa suke canzawa. Mahaifina yana da wata na'ura wacce ke cika aiki iri ɗaya, kuma idan akashe ta, abun yafi ƙarancin kyau (ba mai ganowa bane, amma na'urar faɗakarwa ce) kuma na'urar ta kashe sama da euro 100.

    Yanzu, tare da tsabtace tsabta, daga abin da na gani a cikin bayanin, da ƙasa da euro biyu, za mu iya samun iri ɗaya, mafi kyawu, mai tsabta, ƙarin sabuntawa kuma ba tare da ƙarin na'urori ba, a cikin tsarin aikace-aikace.

    Ina son fasaha, musamman lokacin da ta tabbatar da fa'ida.

    Salu3

  5.   Ferran Herreras ne m

    Abin da zan so in sani shi ne menene wannan app ɗin ke bayarwa sabanin wasu, wanda kamar yadda kuke cewa suna da yawa, me yasa zamu biya € 1,79 da ake tallatawa, ko kuma wannan ai talla ne. Shin yana haɗuwa da Google Maps? Lokacin da nake cikin motata ina sauraren kiɗa ta hanyar BT aux zai yi aiki tabbatacce, yaya kuma idan ina sauraren rediyo da iPhone, wanda aka haɗa shi da BT ta wayar a bayyane, ta yaya yake faɗakar da ni? Wannan shine abin da nake so kuma ba ni da shi: don faɗakar da ni, in ji shi kuma ba koyaushe ta hanyar BT ba, cewa zan iya nuna bambanci. s2.

    1.    Alejandro Luengo Gomez m

      Ferran, idan kuna son yin jingina tare da app ɗin na wani ɗan lokaci, ku tuntuɓe mu ta imel ɗin tallafi (yana kan shafin yanar gizon Atom Studios) kuma za mu ba ku kyautar Radar Zapper kyauta don ku gwada waɗannan batutuwa. Muna da tabbacin cewa zaku so aikace-aikacen mu. Za ku gaya mana!

  6.   infopubli m

    Wannan aikace-aikacen shine tsayayyen gargadi ba mai gano radar ba, idan kuna son mai gano mai kyau shiga:

    http://www.publipunto.com/motor-y-automovil/detectores-de-radar.html